Nicanor

Điều kiện cơ sở vật chất quá thiếu thốn nên chỉ làm được clip cỡ này, m.n chém tẹt ga

khanh_lenin

coi chừng ra đảo nhé bạn Hề hề ra đảo thật á, thế cái góc Vui cười là để mọc mốc á

coi video làm mình nhớ lại thời sinh vin quá he he , thực cũng không quá quan trọng việc làm cái video đẹp hay gì gì đó, cứ làm thui làm vi vui sinh viên, mỗi lần làm lại rút ra kinh nghiệm ý mà. Quan trọng là zui zui

sou_khjn

Hài quá . Hay thật đấy. Mà " Bách Xây" là cái gì ??? Hội Đồng Hương Sinh Viên Phú Thọ Tại Đại Học Bách Khoa & Xây Dựng ạ. Tên thân mật là Bách Xây

Heort

Tớ đoán nó Học xây dựng ở bách khoa Suýt đúng ạ, là cả Bách Khoa và Xây Dựng

Jayronn

coi video làm mình nhớ lại thời sinh vin quá he he , thực cũng không quá quan trọng việc làm cái video đẹp hay gì gì đó, cứ làm thui làm vi vui sinh viên, mỗi lần làm lại rút ra kinh nghiệm ý mà. Quan trọng là zui zui Đúng ạ, Clip chiếu trong một buổi lễ của Hội Đồng Hương , hiệu ứng đám đông là chính vui là chủ yếu, chỉ có thể là sinh viên

won_yon

_Phần hình ảnh thì tốt, chỉ vài chỗ hình ảnh không được đẹp cho lắm (ko đội mũ bảo hiểm khi tham gia giao thông )

_Về phần nhạc thì lời cũng hay , hát hay. Nhưng bạn giảm audio xuống đi. Audio cao quá chỉ toàn nghe tiếng rè rè. Muốn phần nhạc to thì cứ để cho ng xem chỉnh. Như vậy thì sẽ khắc phục được phần âm thanh

_Phần kết thì chưa thấy sự đối lập giữa 2 nhân vật nam nữ lắm (anh BK thì thành công, còn chưa khắc hoạ thất bại cho cô gái - đôi lúc phải tàn nhẫn vs phụ nữ 1 tí nó mới hay ). Nhiều FAman bây giờ hận mấy kiểu phụ nữ như thế này lắm

P/S: Like cho video này .

yzury_yzory

_Phần hình ảnh thì tốt, chỉ vài chỗ hình ảnh không được đẹp cho lắm (ko đội mũ bảo hiểm khi tham gia giao thông )

_Về phần nhạc thì lời cũng hay , hát hay. Nhưng bạn giảm audio xuống đi. Audio cao quá chỉ toàn nghe tiếng rè rè. Muốn phần nhạc to thì cứ để cho ng xem chỉnh. Như vậy thì sẽ khắc phục được phần âm thanh

_Phần kết thì chưa thấy sự đối lập giữa 2 nhân vật nam nữ lắm (anh BK thì thành công, còn chưa khắc hoạ thất bại cho cô gái - đôi lúc phải tàn nhẫn vs phụ nữ 1 tí nó mới hay ). Nhiều FAman bây giờ hận mấy kiểu phụ nữ như thế này lắm

P/S: Like cho video này . hề hề, giá lúc làm kịch bản có bác này tư vấn, nhưng chủ yếu clip muốn PR cho trai Bách Xây chứ cũng chẳng muốn dìm hàng anh SH hay là cô ny, công nhận nếu kịch bản như bác nói thì hay hơn, hơi phũ
không đội mũ bảo hiểm

Mình mún biết để hok hỏi kinh nghiệm làm video ấy mà Ờ tớ làm, nghiệp dư ấy mà ai nhìn vào cũng biết, clip rất là đơn điệu. nếu cao thủ phải đẹp hơn nhiều

ntthuy151

coi chừng ra đảo nhé bạn quy định nhảm nhí.

thớt: cờ nhíp hay đấy .bác cũng bk ah? k 5 mấy thế :fd

Các chủ đề có liên quan khác