Mình sài google chrome đã quen rồi nhưng mấy bữa nay vào google chrome không được click vào cái biểu tượng thì nó chẳng hiên trang wed mình thử remove cài lại cũng vậy lên google tìm kiếm toàn là các cách lạ không! FF IE vẫn hoạt động mỗi google chrome là click thì mất tiêu ai là 1 cao thủ về trình duyệt wed giúp mình

Chân Thành Thank nhiều!!

tranchi3007

không thấy nó báo gì hết chỉ thấy là click vào biểu tượng thì không xuất hiện trình duyệt wed Mà bạn remove bằng cách nào vậy????

nhoc_denny

Bạn cài bản mới nhất xem thế nào Thank bạn mình đã thử cài đặt lại nhưng nó cũng thế sao kỳ lạ thế nhỉ bấm vào chả thấy gì

damnha_nt

Thank bạn mình đã thử cài đặt lại nhưng nó cũng thế sao kỳ lạ thế nhỉ bấm vào chả thấy gì Cài Teamviewer đi. Mình qua xem sao?

gd_tt

không bạn chả xuất hiện mình thử cái procexp để xem hoạt động thì nó xuất hiện xong biến mất ngay

andoangian

mình đang sài avast antivirus quét rồi vẫn vậy! mà nhân tiện cho mình hỏi cái ao.exe của svchost.exe là gì vậy mình thấy hệ thống báo ngăn chặn liên tục

akay_oi

cái này mình đã bị dính khá nhiều lần, k rõ lý do tại sao, nên mình toàn phải đi cài lại win

các pro có cao kiến j sửa vấn đề này thì cho e biết với nhé

Melvon

Cái này bạn thử kiểm bản chorme offline về cài xem sao? bạn cho mình xin link! xem thế nào

Arvel

bạn cho mình xin link! xem thế nào Đây nè bạn. Tks mọi người đi chứ.

Yogi

Đây nè bạn. Tks mọi người đi chứ.
file đi rồi gửi tớ nữa chứ

Drew

file đi rồi gửi tớ nữa chứ Bạn copy rồi paste vào web thì mới down được

Các chủ đề có liên quan khác