cophuthuynho_25

đã tham vấn trên GG nhưng vô dụng chả tìm thd9u77o7c5,nghe nói là bị nhiễm viủt,mà quét có thấy mô tê gì cả
[url=http://nv4.upanh.com/b2.s33.d3/8997b531e066d664b7093867067f66ed_53842814.untitled.120x1.png][/url]

kiniem_2007

chưa biết bạn định hỏi cụ thể về cái gì nhưng bạn có thể thử dùng bằng winrar mở nó

còn nếu ý bạn là sao ổ E nó mất nhiều dung lượng vậy thì bạn có thể thử như sau

xóa rỗng thùng rác

kích chuột phải vào MyComputer >> properties >> Advanced System Setting >> System Protection >> Configure >> Delete > OK

qquockhoa

bạn thử dùng Winrar mở xem nào.

Còn không thì thử cái này xem :- Mở Computer lên, vào Organize (hay Tools) và chọn Folder and search options (Folder Options)

- Ở cửa sổ hiện ra, chọn thẻ View và chọn Don't show hidden files, folders, or drives

- Chọn Apply và OK

hoangtu548

không phải bạn ơi,là thế này,mình làm ẩn 1 folder,dung lượng gần 30G vì sợ ai táy máy xóa mất,nhưng không hiểu sao không đổi thuộc tính thành hidden được,move,rename báo lỗi nên m thử down cái attribute changer chỉnh thì được,tắt máy xong tới chiều bật lại thì mất tiêu đâu ấy,search không ra vs chắc chắn nó quanh quẩn đâu chứ chưa bị xóa,bạn coi ảnh thì biết,tổng file là 1,99G nhưng ổ chỉ free 1,54g đó

Wichamm

bạn dùng winrar vào ổ e xem hết file ẩn là biết nguyên nhân thôi cũng không hiện ra

baoquyen_ly

ý bạn là thống kê dữ liệu ổ trống không giống nhau hả??? Bạn r_click vào my computer chọn manage ->disk management xem xem có phần nào của ổ chưa định dạng ko.

toemlemlinh_bt

ý bạn là thống kê dữ liệu ổ trống không giống nhau hả??? Bạn r_click vào my computer chọn manage ->disk management xem xem có phần nào của ổ chưa định dạng ko. không phải,ý tui là folder đó tồn tại trong ổ nhưng không hiện lên cũng như không search ra được,cái bạn chỉ mình làm thì nó hiện lên bình thường,dc định dạng hết rồi,hic

Jorel

Dữ liệu xem trong ổ toàn bộ là 1.99G mà dung lượng ổ 30,3G Free 1.5 vậy còn 28G chưa nhìn thấy chắc toàn cấp 3 à

Nói vậy thôi bạn thử dùng cái này xem : dung lượng có 8k thôi :

quangtrungks7a

đã thấy vị trí của file nhưng không vào được.
[url=http://nv1.upanh.com/b4.s32.d1/1f10cf395bdc9d94291e8298919a323f_53880031.11.120x1.png][/url]

ly_quochuy1812

Tổng dung lượng bị sài ổ E : 29GB , tổng dung lượng bạn thấy : 1.5 GB .

Bạn nên bật chức năng hiện FILE ẩn lên và xem lại nhé , bạn có thể dùng cái này để lục Folder ổ E lên :

Jarron

Bạn này xài Total Commander ... xem thử tất cả các file trong máy xem !! Còn không thì cài diệt virus thử !!

sang_pur_29

Hình như là bị virus xử lý rùi. Bạn xoá nó đi download lại cho nhanh. 28g đó bạn ơi,sao download lại nổi chứ,file mình toàn down trên Fshare nên mất nhiều time lắm

Các chủ đề có liên quan khác