Brys

các bạn đã từng biết đến hệ điều hành ubuntu ? đúng như mong chờ, hãng đã đến việt nam và mở ra một dịch vụ chất lượng hoàn hảo và miễn phí. đó là gói miến phí đỉnh cao.

vâng giờ đây bạn sẽ được miễn phí 1 website đầy đủ hositng không giới hạn băng thông và duy nhất trên thế giới có được những dịch vụ tốt nhất như thế này:

Bấm đây để đăng kí ngay 1 hosting và domain miễn phí: ( giao diện hoàn toàn tiếng việt )

^^ ngay cả mẹ cũng có thể làm web

bước 1 tạo 1 tài khoản, bấm đây:

bước 2 đăng kí 1 tên miền miễn phí

sau đó nhấn nút tạo tài khoản

bước 3 là quản lí và lấy thông tin IP

bưưc 4 check email: vao email nhan vao link xac nhan

vay la bạạn da co 1 uwebsite miễễn phí

ai gặp khó khăn Phần mềm mình nhé: [email protected]

bài viết được lấy từ tinhte.vn

thấy nhiều bạn không có kinh nghiệm thường tạo website mà bị chiu quảng cáo , không uy tín, dẫn đến mất thời gian.

mình mở topic này sẽ hỗ trợ bạn tất cả các vấn đề liên quan đến hostinger và sử dụng phần mềm onweb hostinger.

ai không biết gì cứ hỏi

babe.bong

Địa chỉ IP máy tính của bạn bị cấm đăng ký. Nếu bạn đang sử dụng proxy vô hiệu hóa nó và thử lại. hay bạn có thể thử đăng ký từ một máy tính khác nhau hay yêu cầu bạn bè của bạn để điền vào một mẫu đăng ký cho bạn.

s0ic0nmafja

Địa chỉ IP máy tính của bạn bị cấm đăng ký. Nếu bạn đang sử dụng proxy vô hiệu hóa nó và thử lại. hay bạn có thể thử đăng ký từ một máy tính khác nhau hay yêu cầu bạn bè của bạn để điền vào một mẫu đăng ký cho bạn. bạn tắt mấy phần mềm hỗ trợ vô facebook là ok nhé

Edmundo

host để làm gì vậy? bạn muốn có 1 website ko

hosting giúp bạn tạo 1 website, và có thể đưa ảnh của bạn lên,.

hiện tại các dịch vụ hosting khác 1 năm bạn phải mất gần 2 triệu để được sử dụng.

nhưng với dịch vụ của hosting gb là miễn phí và không phải chịu quảng cáo.

tặng 100GB băng thông,

tranhang3789

Sao mình lại bị cấm đăng ký nhỉ ??? Có ai đăng được không ??? Hay lại phải chơi trò ẩn IP bạn có đổi foxy của gôgle để vào facebôk không ?

anh.lehoang62

ĐƯợc có 20% CPU thôi ak... online tầm 50-60 người lại access limited. chán lắm. Host ngon <=> host đểu. Cứ 000webhost cho lành

magnate_virus

lưu ý là 100GB băng thông nhé bạn, tức là hơn tỷ lượt truy cập mới hết băng thông. Không. cái băng thông thì em công nhận lớn. Ý em là cái CPU của server cơ. Thấy bên đấy bảo chỉ cho max = 20% => ~56 - 60 người online (cùng truy cập sử dụng tài nguyên web trong cùng 1 thời gian)

E đoán thế thôi, cơ mà trước dùng cái host free giống hệt cái này nó cho max = 10% CPU => mới được 15-20 người đã limited access. Bực mình em chuyển về 000webhost luôn

kElly_nh0kpump

Không. cái băng thông thì em công nhận lớn. Ý em là cái CPU của server cơ. Thấy bên đấy bảo chỉ cho max = 20% => ~56 - 60 người online (cùng truy cập sử dụng tài nguyên web trong cùng 1 thời gian)

E đoán thế thôi, cơ mà trước dùng cái host free giống hệt cái này nó cho max = 10% CPU => mới được 15-20 người đã limited access. Bực mình em chuyển về 000webhost luôn hì, nhưng nếu mà khi web mà có 60 online cùng 1 lúc thì lúc đó là web đã lớn rồi bạn ạ, vậy thì mua gói có 64k 1 tháng, như vậy là quá rẻ còn giề

nhocsieuway24

hì, nhưng nếu mà khi web mà có 60 online cùng 1 lúc thì lúc đó là web đã lớn rồi bạn ạ, vậy thì mua gói có 64k 1 tháng, như vậy là quá rẻ còn giề Đấy là mới đơn giản tính lượng người lúc đó. Còn chưa kể việc các bot tìm kiếm cùng truy vấn lúc đó ~.~!

Thế dưng cơ mà thôy! Có host xài là ngon rồy! Thanks

Đấy là mới đơn giản tính lượng người lúc đó. Còn chưa kể việc các bot tìm kiếm cùng truy vấn lúc đó ~.~!

Thế dưng cơ mà thôy! Có host xài là ngon rồy! Thanks với lại là chưa có thông tin về việc giới hạn cpu nhé bạn,.

trên trang chủ kêu là chưa có trường hợp người dùng miễn phí quá tải cpu hết.

Các chủ đề có liên quan khác