Sydney

Không hiểu sao cái TM của em nó chỉ còn như thế này,mấy thanh tiêu đề xung quanh mất hết trơn, ai biết cách khắc phuc chỉ giúp em với

dunghoivisao

Đây là topic share phần mềm cơ mà!!!!Sao lại liên quan đến taskmanager ở đây????????

Aelfdane

Quote:

Được gửi bởi nh0k_k0mputer

Đây là topic share phần mềm cơ mà!!!!Sao lại liên quan đến taskmanager ở đây????????

thế nhoc ơi cái này post ở đâu được nhở. Phải tớ cũng chả biết post ở đâu đâu chỉ giùm vs :p

truongxuan

Quote:

Dà,post ở đây ạ

:l h tớ mới biết là phải post ở đấy đấy thanks nhá :l

Tennyson

Bác post được 453 bài (Thời điểm em trả lời bác), tham gia (nhà) ngày 16-8-08 mà bi giờ bác mới biết thì em lạy bác làm trước bối

Quote:

Bác post được 453 bài (Thời điểm em trả lời bác), tham gia (nhà) ngày 16-8-08 mà bi giờ bác mới biết thì em lạy bác làm trước bối

xời ơi có những cái mâpk mờ khó tả =))

Mabsant

Bác nào bít design web thì Phần mềm em : nh0k_kun_0802

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Đang cần gấp đây các bạn ơi!!Giúp em với với với ...

dotavn

Quote:

Bác nào bít design web thì Phần mềm em : nh0k_kun_0802

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Đang cần gấp đây các bạn ơi!!Giúp em với với với ...

Hai ông này thi nhau câu bài à. Với lại hỏi về Task Manager mà lại chỉ đến box Máy tính và sức khỏe.

Kelle

Thế nó bất liên quan hả bác???Mà thui...Comment nốt lần này chứ bất nó lên đầu nữa thì chết em

trongcaoxiteen

em lỡ nhấn vào nút process end true và em đã tắt luôn game liên minh lúc đó em vào lại liên minh
nhưng không vào dc có ai pik chỉ em cách để em có thể chơi liên minh nha ai không hiểu thì linh facebook em nè

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ trongcaoxiteen:
em lỡ nhấn vào nút process end true và em đã tắt luôn game liên minh lúc đó em vào lại liên minh
nhưng không vào dc có ai pik chỉ em cách để em có thể chơi liên minh nha ai không hiểu thì linh facebook em nè

Mai thử lại em ạ, Nếu vẫn không được thì thử uninstall game rồi cài lại

Các chủ đề có liên quan khác