có ai giúp em với: tình hình là em đang dung con laptop gateway nv49c08v ngày trước em cài windows 7 chơi aoe vẫn ngon lành cành đào..nhưng mấy ngày gần đây không chơi được vì có hiện tượng đang chơi đươc 4 đến 5 giây là máy bị đơ lại phải tắt đi bật lại .nên em đã cài windows xp .nghe nói cài windows xp chơi aoe thì yên tâm không bị vậy nữa ..nhưng giờ đây thất vọng lại nối kéo thât vọng òa về .không có gì thay đổi máy vẫn vậy ..có ông bụt hay pro nào biết chính xác cách khắc phụ giúp em với..

em Thank nhiều....

trangbeauty_103

bạn cài windows 7 64bit là đk mà,32bit hay bị đơ.đợt trk mh dùng 32bit nên chơi aoe hay bị đơ,bây giờ dùng 64bit trả đơ bao giờ cả.ok men luôn

rai_3369

Mình cũng bị như bạn nhưng dùng qua xp là lại bt mà! Dùng xp được một thời gian dài rồi qua lại dùng win7, lại không sao rồi

Đây là nhưng lỗi phổ thông hay gặp khi chơi aoe, bạn lên google hỏi nhé, từ khóa hãy kết thúc = "aoe" hay "đế chế"

Chúc bạn thành công!

Abrahamo

bạn cài windows 7 64bit là đk mà,32bit hay bị đơ.đợt trk mh dùng 32bit nên chơi aoe hay bị đơ,bây giờ dùng 64bit trả đơ bao giờ cả.ok men luôn lan trươc minh cai windows 7 32bit danh 1 thoi gian co sao dau..gio cai ca xp cung k choi dc.huhu'

Mình cũng bị như bạn nhưng dùng qua xp là lại bt mà! Dùng xp được một thời gian dài rồi qua lại dùng win7, lại không sao rồi

Đây là nhưng lỗi phổ thông hay gặp khi chơi aoe, bạn lên google hỏi nhé, từ khóa hãy kết thúc = "aoe" hay "đế chế"

Chúc bạn thành công! to da thu moi cach, sech rat nheu tren anh google nhung deu vo tac dung..co le tu day minh tam biet aoe

k.nhung86

to da thu moi cach, sech rat nheu tren anh google nhung deu vo tac dung..co le tu day minh tam biet aoe bạn chơi aoe nào? win7 và xp đều không dc

Un_Family

k co anh nao giup em ak..may ngay nay em treo aoe roi..sap den con nghien aoe roi k chiu noi

3_8

win 7 thì bạn chuyển desktop về chế độ classic hay basic xem

Bạn tải gamebooster về sài xem chơi aoe được không + bn tải bản aoe khác về sài xem,có thể lỗi là ở game chăng, chống phân mảnh ổ cứng và thư muc game nữa cho chắc bn nhé. Goodluck.

hoanglinh_kha

có ai giúp em với: tình hình là em đang dung con laptop gateway nv49c08v ngày trước em cài windows 7 chơi aoe vẫn ngon lành cành đào..nhưng mấy ngày gần đây không chơi được vì có hiện tượng đang chơi đươc 4 đến 5 giây là máy bị đơ lại phải tắt đi bật lại .nên em đã cài windows xp .nghe nói cài windows xp chơi aoe thì yên tâm không bị vậy nữa ..nhưng giờ đây thất vọng lại nối kéo thât vọng òa về .không có gì thay đổi máy vẫn vậy ..có ông bụt hay pro nào biết chính xác cách khắc phụ giúp em với..

em Thank nhiều.... Chơi đế chế bằng laptop nói chung là không thích

Nortin

Aoe 2 thì chịu còn aoe 1 windows 7 32bit chơi tốt, mà hầu như Việt Nam toàn bổ aoe 1 mà, aoe 2 ít người chơi lắm

ntt12686

mình cũng vậy.chơi aoe trên windows 7 bị đơ suốt.cứ tưởng do xung với card ATI.nhưng khi gỡ card ra vẫn bị như thường.đã làm đủ mọi cách mà vẫn không được.chẳng lẽ nào phải bỏ AOE niềm đam mê bất tận

indaica_2007

có ai biết giúp minh vs.mình dùng win7 nhưng lại không chơi được aoe.làm đủ mọi cách vẫn không chơi được.lỗi của mình là khi vao aoe showgame vẫn thấy mạng nhưng lai không vào được.định vào mạng nào là nó lại bị đơ.chảng hiểu tại sao.ai biết giúp mình vs.hì.thang mọi người.

Clintwood

Chơi đột kích,aoe mà đang chơi bị đứng hình,đơ 1 lúc xong vài phút sau bình thường thì do chưa cài java

Các chủ đề có liên quan khác