chichay2010

Chụp cái hình coi đi nào !

Tốt nhất tải IDM dùng 1 port thay vì 8 port mặc định (sẽ không có công đoạn buiding (nối file)) AND Cài temp ở nơi muốn lưu ( mặc định là C) Vd: khi bạn tải sòt về ổ F mặc định IDM sẽ tải về ổ C với 8 port rồi sau đó thực hiện nối file rồi chép về F (Lỗi 99% thường hay bị ở công đoạn này) Lỗi này đáng lẽ là ở 100% mới đúng bạn nhá

Lỗi chủ pic là 99%

mr_chen

ẹc cái này là phán bừa nhá, làm gì có chuyện này Phá bừa là sao hả bác ! em test rất kỹ đang dùg cách này để tải phim!

Em vừa tải vùa xem phim mà chả khi nào bị lag, còn nếu mặc định của IDM thì khi download gần xong thì lag không thể làm gì lun!

dangvancao

Lỗi này của bác là lỗi 100% virus,trc mình cũng từng gặp trường hợp như này, cài cái avira vô or tôt nhất bạn vô mini windows dung kas virus removable mà quet virus đi, sợ quét lấu thì cài windows mà trc khi cai không diẹt vi trùng đi hì còn gặp lỗi này dài dài

tamnhintrithuc

nếu tải cùng 1 cái mà bị thì xem nó phải do antivirus chặn ko

nếu tải cái nào cũng bị thì cài lại windows cho lành

foxmilk2001

Phá bừa là sao hả bác ! em test rất kỹ đang dùg cách này để tải phim!

Em vừa tải vùa xem phim mà chả khi nào bị lag, còn nếu mặc định của IDM thì khi download gần xong thì lag không thể làm gì lun! thế bạn có để ý tốc độ down khi bạn để 1 port và khi bạn chia ra 8 hay 16 port không, chắc chắn để 8 port sẽ down nhanh hơn 1 port.

Nếu muốn vừa down vừa xem mà không lag thì để speed limit (giới hạn tốc độ down của IDM)

Còn vấn đề khi nó nối file máy đơ đơ vì lúc đó nó sử dụng nhiều tài nguyên để làm công đoạn đó, nhưng chuyện đó là bình thường, không phải lỗi

Các chủ đề có liên quan khác