1 Hẳn các bạn đã biết về phần mềm rất thông dụng khi gặp rắc rối vầ cần sự giúp đỡ từ xa của người khác, đó là Teamview,nhưng bạn có hay gặp khókhawnss trong việc đang thực hiện mà kết nối giữa 2 máy tính bị ngắt giữa chừng, một ứng dụng nhỏ này sẽ giúp bạn

2 Phần mềm chuyển đổi giữa PDF về file Word không bị sai font, free không cần cài đặt.rất nhẹ cho PC không cần Cr-ack

3 Phần mềm dọn rác cho máy tính free, gọn nhẹ , đởn giản

4 Phần mềm burn đĩa, tạo đĩa ảo khá gọn nhẹ full serial key UltraISO

5 Phần mềm Phát wifi cho PC , Mobile mà vẫn có thể bắt được wifi về máy

6 Bạn đã bao giờ kiểm tra thông số máy tính của mình chưa?

7 Hẳn là bạn đã từng nghe tới phần mềm làm đĩa video Proshow, bạn có khó chịu khi nó đòi bạn mua bản quyền

phần mềm này sẽ giúp bạn đơn giản hóa điều đó mà không cần tốn lấy 1 xu

8 Photoshop Cr-ack

9 Phần mềm quay phim webcam Cyberlink Youcam full Cr-ack không cần key

10 Hack DCOM

11 Bộ từ điển học tiếng Anh khả dụng full Cr-ack giá 135k

và đây là Cr-ack

EsDiact

12 Quay phim màn hình siêu nét giúp giữ lại các khoảnh khắc đáng nhớ và công việc khi cần thực hiện

FSC

cùng hướng dẫn sử dụng chi tiêt

13 Foxit Reafer đọc file pdf đơn giản

và bộ chuyển pdf sang word free

14

Phần mềm auto tải file tài liệu cần tốn tiền như Tailieu.vn đã trở nên đơn giản

15 Bạn có dùng Lacviet, bạn có muốn Cr-ack nó, đơn giản là ở đây

16Phần mềm nối file không cần cài đặt, sieu nhẹ

17 Trình xem phim KMP siêu nét

18 Ngôn ngữ việt cho windows 7 32 và 64

19 Giả lập java trên máy tính sẽ giúp bạn chơi dc các game trên di động

20 Bạn có dùng NOkia, đơn giản hóa để kết nối PC với Moblie hơn bao giờ hết tại đây

21 Cr-ack win7 full phiên bản

====================CHÚC CÁC BẠN VUI VẺ VÀ THÀNH CÔNG===========

khocvianh_mm

Topic nạy chạn quạ.........................Cho vài cái hình vs tí màu sắc cho sinh động đi bạn

Ờ, Thank bạn đã góp ý, mình cũng định làm như thế, nhưng mình chưa quen với việc post bài lên nên mình cũng hơi khó kiếm hình ảnh với nội dung chi tiết, cái này là những phần mềm tiện ích có trong máy mình, mà mình nghĩ là cũng có 1 số bạn cần có thì minh đưa lên để tham khảo cho mọi người cân nhắc là chủ yếu thôi bạn ak

cam_tn

_Bạn vào google tìm hình ảnh của chương trình bạn cần (bấm tên chương trình đó ra, nếu có thêm phiên bản thì càng tốt).

_Down về máy. Rồi vào upanh.com để up cái ảnh đó lên mạng, nó sẽ cho bạn 3 cái link, bạn lấy cái link chèn ảnh lên forum[/B] rồi chèn vào bài viết của bạn nhé

_Hoặc bạn có thể vào topic giới thiệu chương trình đó rồi lấy link do chủ topic up cũng được (cách này được cái đơn giản, nhưng không hay)

_Còn tạo màu cho chữ vs dùng hiệu ứng thì có sẵn rồi bạn tự làm nhé

P/S: Vc gì lúc mới làm cũng bỡ ngỡ cả. Cứ thử làm rồi cũng sẽ quen thôi bạn. Chúc bạn thành công vs topic của mình

vthbang

một số link đi rùi chủ thớt ơi

Coppy rồi dán vào trình duyệt bạn à

_Bạn vào google tìm hình ảnh của chương trình bạn cần (bấm tên chương trình đó ra, nếu có thêm phiên bản thì càng tốt).

_Down về máy. Rồi vào upanh.com để up cái ảnh đó lên mạng, nó sẽ cho bạn 3 cái link, bạn lấy cái link chèn ảnh lên forum[/B] rồi chèn vào bài viết của bạn nhé

_Hoặc bạn có thể vào topic giới thiệu chương trình đó rồi lấy link do chủ topic up cũng được (cách này được cái đơn giản, nhưng không hay)

_Còn tạo màu cho chữ vs dùng hiệu ứng thì có sẵn rồi bạn tự làm nhé

P/S: Vc gì lúc mới làm cũng bỡ ngỡ cả. Cứ thử làm rồi cũng sẽ quen thôi bạn. Chúc bạn thành công vs topic của mình Vậy hả bạn, Thank bạn nhiều nha, bạn nói chi tiết quá, hihi, mình sẽ cố gắng, mình cũng còn nhiều tài liệu học tập mấy môn bên CNTT, mai mốt up nốt bên này, chia sẻ cho mọi người cùng biết,chắc kiếm like như facebook thì tốt quá hen

Thank các bạn đã ủng họ nhiều nha, mình sẽ cố gắng, mặc dù topic nhiều nhưng mình cũng cố gắng làm lặp lại vì không phải ai cũng có điều kiện tìm được hết các phần mềm hữu ích cho máy tính của mình.

Eddison

Mỗi cái tên của phần mềm mà bạn cũng copy paste được ah! Bạn nên đưa tên của phần mềm vào để ngta cân nhắc có nên tải về hay không! Chứ nói khống khứ như bạn rồi đưa link tải...ko ổn lắm!

vanvn98

_Vẫn còn tốt mà . File có dung lượng 48,17MB

_Bạn copy đường link rồi paste vào thanh url nhé. Linl mediafire thì làm như vậy nó mới được
số 10.Hack DCom tèo rùi bạn ơi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Báo cáo thực tập tổng hợp của Công ty Cổ phần Xây dựng số 2 vinaconex 1 Luận văn Kinh tế 0
D Báo cáo thực tập tổng hợp tại Tổng Công ty Cổ phần Xuất nhập khẩu và Xây dựng Việt Nam Kiến trúc, xây dựng 0
D BÁO CÁO THỰC TẬP TỔNG HỢP Công ty TNHH phần mềm PHƯƠNG CHI Công nghệ thông tin 0
D Báo cáo thực tập tổng hợp tại Công ty cổ phần du lịch và xuất nhập khẩu Lạng Sơn Luận văn Kinh tế 0
D báo cáo thực tập tổng hợp khoa kinh tế luật tại Công ty Cổ Phần Tư Vấn và Đầu Tư Viễn Thông Tin Học Luận văn Kinh tế 0
D Báo cáo tổng hợp về tình hình thực tế công tác kế toán, quy trình hạch toán các phần hành kế toán tại Công ty may 10 Luận văn Kinh tế 2
T Hoàn thiện nguồn nhân lực tại công ty cổ phần xây dựng và thương mại tổng hợp Luận văn Kinh tế 0
B Ứng dụng của Microsoft Access vào kế toán tổng hợp của công ty cổ phần vận tải An Giang Kiến trúc, xây dựng 0
D Thực trạng công tác hạch toán kế toán tổng hợp ở Công Ty Cổ Phần may Thăng Long Luận văn Kinh tế 0
D Thực tập tổng hợp ngân hàng thương mại cổ phần Hàng Hải - Chi nhánh Hà Nội Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác