nct.12a1

e dùng 3G VT, mấy bữa nay bị 3 lỗi:

1. down bằng torrent không được

2. get link fshare,4share,megashare..đều bị file 1.99Gb (trong khi đó file đó dung lượng >1.99Gb)

3. get link bị lỗi HTTP/1.1 502 bad gate

Mong các bạn giúp e, Thank rất nhiều

ps e dùng 3G VT có proxy

đây là hình :

heoxinh_1011

Hazz.. đây có phải là lỗi của viettel đâu.tại bác nghịch linh tinh đấy chứ.. cách bác niên nó bị như thế. @@

ducanh_pro34

Bỏ Viettel đi. mạng chậm rã man. chuyển sang vina còn tốt hơn, viettel được mỗi cái 2G mạnh hơn vina thui.

nguyenthuctuan

Bỏ Viettel đi. mạng chậm rã man. chuyển sang vina còn tốt hơn, viettel được mỗi cái 2G mạnh hơn vina thui. Viettel hack được chứ không thì chuyển sang Vina hay Mobi rồi bạn à .

Còn lỗi 1.99GB là do bạn kia dùng cách phá sử dụng con poxy của bạn niên nên nó vậy ( Sever nó chỉ vậy thôi nên mới giới hạn lưu lượng lại ) . Thôi nói chung dùng tạm còn hơn , mạng nhanh rồi cố gắng tìm host khác chúng nó chia file ra là được .

o0petrangiu0o

Nếu hack bằng proxy thì k dùng được uTorrent

Bị lỗi file 1.99 GB là do cái sever proxy đó nó bị giới hạn size của file, bạn tìm những host nào chia file < 2GB mà down đi

Bị lỗi thứ 3 là do link đó của bạn có Fake IP nên nó sẽ k có down được, bác chịu khó mà kiếm acc vip mà down đi nhé

Seafra

chủ thớt thật pro khi đổ lỗi cho người khác. haizzzzzzzz Bạn ấy còn non kinh nghiệm

nh0k_ju_a

chủ thớt thật pro khi đổ lỗi cho người khác. haizzzzzzzz Công nhận mình gà, mình mới lên ketnooi.com/forum hỏi,vậy bác có cách sửa lỗi ko??

Các chủ đề có liên quan khác