boo_xig

ờ vậy hả. mình k rõ. vì mình tưởng tượng ra nên làm theo thôi.

định viết giải thích nhưng mà thôi. dài dòng quá,

vespa_standard

các bạn nhắn tin vào inbox mình nhé. mình sẽ không tự gửi vào inbox các bạn đâu vì lẫn lộn quá. cả người inbox rồi lẫn người chưa inbox. có thể gửi 2 lần thành spam các bạn mất

bebyhoneylovely

như tiêu đề. hiểu thì Phần mềm vào inbox của mình . mình sẽ trả lời. k nhận mail. lưu ý . thank cho có tí tinh thần. sẽ có video hướng dẫn

1 số bạn cứ Phần mềm mình hỏi cách phá. mình k hướng dẫn cách phá băng thông qua proxy. 1 số bạn trên diễn đàn đã hướng dẫn rồi. các bạn ấy rất nhiệt tình dùng teamview làm giúp.

bạn nào biết cách bác niên và không tải được file > 2gb hẵng gửi tin nhắn vào inbox mình.

yêu cầu tin nhắn gồm có:

apn

proxy

từ 6h đến 9h mình đi học liên thông. 9h về có thể k vào được ketnooi.com/forum vì mạng dcom cực kì lag vào tầm đó. có thể sáng mai 9h mình Phần mềm lại . các bạn cứ gửi tin nhắn vào inbox của mình thì mình gửi lại gủi cái gì?sợ bạn là n.v vitel .định lừa tình hả?

cachua_k0hat

gủi cái gì?sợ bạn là n.v vitel .định lừa tình hả? mình gửi cho rất nhiều người. bạn lấy thì thôi đừng nói lời cay đắng

kntphuc

gửi vào inbox cho mình với nha chủ thớt....

thanks nhiều......................

tctuvan

Có cách chỉ khi proxy đó chất lượng đủ tốt. Không thì mất thời gian ReSume nhiều lần thôi

Các chủ đề có liên quan khác