nguyenngoc575

như tiêu đề. hiểu thì Phần mềm vào inbox của mình . mình sẽ trả lời. k nhận mail. lưu ý . thank cho có tí tinh thần. sẽ có video hướng dẫn

1 số bạn cứ Phần mềm mình hỏi cách phá. mình k hướng dẫn cách phá băng thông qua proxy. 1 số bạn trên diễn đàn đã hướng dẫn rồi. các bạn ấy rất nhiệt tình dùng teamview làm giúp.

bạn nào biết cách bác niên và không tải được file > 2gb hẵng gửi tin nhắn vào inbox mình.

yêu cầu tin nhắn gồm có:

apn

proxy

từ 6h đến 9h mình đi học liên thông. 9h về có thể k vào được ketnooi.com/forum vì mạng dcom cực kì lag vào tầm đó. có thể sáng mai 9h mình Phần mềm lại . các bạn cứ gửi tin nhắn vào inbox của mình thì mình gửi lại

Nghe thiên hạ đồn xài proxy vượt băng thông Viettel nhưng sao nghe thấy vô lý quá tui thì xài ATDC tự động chuyển 2G <-> 3G để phá băng thông, nhưng từ tết Viettel có vẻ đã Fix dần cách chuyển từ 2G -> 3G. Là khi chuyển từ 3G về 2G thì nó ở luôn 2G chứ không tự động về lại 3G và tui có cài thử Netlimit thì nhận thấy con Dcom luôn gửi data về HN, HCM => vẫn còn hy vọng. Và tui đã thành công vượt băng thông lần nữa với ATDC, tốc độ tải Max 800 -> 900KB/s nói ra thì chỉ gợi ý cho anh em tham khảo thôi.

Hiện nay tui chỉ thấy ATDC là phần mềm tự động phá băng thông thông minh hơn hết, Auto Dcom E173Eu-1 v2 thì phải tự tay làm không tự động còn phiên bản cũ thì phải ~200MB nó mới auto còn chưa tới mà viettel bóp thì xem như xài mạng chậm

Còn auto có hình đầu bò của bác Force gì gì đó không nhớ rõ là có đánh đúng tên không ? nhưng quả thật đó cái auto đó có chỉ số IQ = với cái biểu tượng mà nó mang

year_oflove

>2GB tải bình thường có hay không liên quan gì , t đang phá băng thông Mimax đây ?? dùng proxy down không có tí lỗi gì , không dis không 50MB , ngắt tự kết nối lại, vừa tải xong HAWK 2 rồi

dùng proxy bác niên tải được file 1.99 thôi cậu nhé, cậu pro tớ không nói làm gì. tớ gà nghĩ ra cái gì thì chia sẻ mọi người thôi. vì sợ bọn nằm vùng nên inbox

jay_wu

ừ , nói vậy thôi bạn cứ share đi , cái này mìh cũg vô tìh fát hiện ra thôi

như tiêu đề. hiểu thì Phần mềm vào inbox. k nhận mail. lưu ý . thank cho có tí tinh thần. sẽ có video hướng dẫn

đang up lên youtube. các bạn từ từ cách của bác có xài được trên đt ko...chỉ trên đt thôi vì e không xài dcom thông qua PC nên chỉ muốn có tốc độ ổn 1 xíu...download hay upload và chơi wed game hay xem youtube mượt mà nếu được bác inbox cho e với nhé...thank bác

các bạn cứ Phần mềm inbox mình. mình sẽ Phần mềm lại. chứ thế này nhiều quá k hết được

dauyeu1248

chào các bạn. ai lấy thì gửi 1 tin nhắn vào inbox mình nhé. mình sẽ trả lời sớm nhất có thể

Các chủ đề có liên quan khác