khang_ga

tình hình là em mới nén 1 file ảnh và để pass nhưng em không hiểu tại sao pass của em nhập vào không đúng bjo mất toi không mở được . ai biết có cách nào không giúp e vs . em rất cần file này

thanks các a chị

xingauxinh

Có thể trong quá trình nhập pass vào thì "móng tay" của bạn đã vô tình chạm vào phím cách hay 1 phím nào đó khác làm cho pass của bạn bị thừa thêm 1 vài ký tự (hay cũng có thể thiếu do bạn để vietkey hay unikey, cả Capslock nữa)

Bạn thử nhớ lại xem lúc đó mình đã bật những cái gì lên! Mà bạn nén file ảnh và đặt pass mà quên pass thì bạn nén file khác là được mà

Chandrak

Bạn có thể gửi file lên và kèm theo (các) pass mà bạn nghĩ là đã đặt cho file để mình và các bạn dò tìm thử.

shackly_sinson

hình quan trọng. rũi như tấm đó là "xyz" gì đó thì sao đưa lên được....hiii
Bạn có thể gửi file lên và kèm theo (các) pass mà bạn nghĩ là đã đặt cho file để mình và các bạn dò tìm thử.

nuocmatcuada_89

mình đã thử rùi. mình chắc chắn là mình đặt passs là số cmt của mình nhưng không hiểu sao không được.

không biết file nén của mình có phải bị virut không nữa nhưng mình giải nén ra thì nó báo như thế này

khiem_duyenb4

bạn dow phần này về nhé.

Pass là ARPR-83296730531875CBBVYBXFEXDEVPMB

hay

Đownload về bun nén ra. Cứ để nó tự dò pass đi làm ly cafe là thấy pass bun hết...

chúc bạn tìm được

Forbes

bạn dow phần này về nhé.

hay

Đownload về bun nén ra. Cứ để nó tự dò pass đi làm ly cafe là thấy pass bun hết...

chúc bạn tìm được Theo pro này xem

angel15vn

- Mình hỏi bạn có thể... tức là đã nghĩ đến vấn đề cá nhân. Nếu bạn không gửi được mình hoàn toàn đồng tình.

- Nếu pass file toàn số đã loại được lỗi do bật hay tắt tiếng Việt. Và chuyện dò tìm hoàn toàn có thể mà lại rất nhanh nữa.

- Bạn hãy dùng phần mềm dò pass bạn có và chọn dò hoàn toàn số.

bạn dow phần này về nhé.

hay

chúc bạn tìm được thử cách của bác trên xem sao... phần mềm dò pass trên google có nhiều.

nhớ sao thêm 1 bản khác... để tránh lỗi file trong quá trình dò..

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Báo cáo Thực tập tốt nghiệp thủ tục hải quan đối với hàng hóa xuất khẩu, nhập khẩu Luận văn Kinh tế 0
D Vận dụng thủ tục kiểm toán để phát hiện gian lận trong kiểm toán báo cáo tài chính do công ty Deloitte Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Phân tích các yếu tố ảnh hưởng đến sự tuân thủ an toàn thực phẩm và các khuyến cáo cho chuỗi cung ứng thủy sản tại Việt Nam Ngoại ngữ 0
N Vận dụng thủ tục phân tích với kiểm toán khoản mục doanh thu trong kiểm toán Báo cáo tài chính Luận văn Kinh tế 0
X Thủ tục phân tích trong quy trình kiểm toán Báo cáo tài chính tại Công ty TNHH Dịch vụ tư vấn Tài ch Luận văn Kinh tế 0
R Đặc điểm Công ty Kiểm toán Việt Nam với việc vận dụng thủ tục phân tích trong kiểm toán Báo cáo tài Luận văn Kinh tế 0
C Hoàn thiện thủ tục phân tích trong giai đoạn lập kế hoạch kiểm toán trong kiểm toán Báo cáo tài chính Luận văn Kinh tế 2
D Hoàn thiện thủ tục phân tích trong qui trình kiểm toán Báo cáo tài chính do Công ty Kiểm toán Quốc t Luận văn Kinh tế 0
D Báo cáo thực tập nghiệp vụ Làm thủ tục hải quan cho lô hàng tạm nhập tái xuất tại Công ty TNHH Đại T Luận văn Kinh tế 0
J Vấn đề khiếu nại, tố cáo của công dân thủ đô trên sóng Đài Phát thanh - Truyền hình Hà Nội Văn học 0

Các chủ đề có liên quan khác