rock_with_boa

oh bạn không đọc tin tức à .hacker đã tấn công vào lỗ hổng của chrome goolge .Mình dùng chrome thỉnh thoảng trang web bị chết cứng.hjx

dongnai22003

oh bạn không đọc tin tức à .hacker đã tấn công vào lỗ hổng của chrome goolge .Mình dùng chrome thỉnh thoảng trang web bị chết cứng.hjx cũng không hẳn là vậy bạn ạ

theo hình thì bạn ấy đang vào VNZ, mà VNZ có một khoảng thời gian không vào được vì cáp mạng bị đứt

Google Chrome có vẻ nhanh nhẹ hơn FF nhưng hễ vào trang nào có Flash thì đứng trơ trình duyệt và đôi khi đứng máy. Mà thực tế thì trang wed nào cũng có flash.

Pyt

Update đi bạn, google chrome lỗi nghiêm trọng đấy, nó ra bản vá từ đầu tháng 9 rùi

vuabongdem113

mình đang xài thì Google Chrome hay bị tắt đột ngôt.ai biết cách chỉ mình với.mình xài bản 2.0.172.28,windows 7RC 7100.hiện tượng này thường xảy ra khi mình mở nhiều tab cùng lúc.

aam_kazegura151

Mình cũng bị hiện tượng tắt đột ngột khi dùng nhiều tab. Thật là khó chịu. Không biết nó xung đột với phần mềm nào.

Dong_Yul

em cụng gặp lỗi nhưng không phải lỗi trên mà là lỗi vào wed nhưng nó lại down load 1 file gì đó chả liên wan tý nào

Mình bị lỗi này. đã cài lại chrome nhiều lần, nhưng không khắc phục được. Ai bit chỉ mình với nha. Mình thích dùng Chrome. hình bé thế làm sao mà biết được lỗi gì?

cherubtear24

mình thì thường xuyên gặp cảnh đang lướt wed thì bị văng ra, rồi báo rồi, hay là đứng đơ ra đó k làm được gì, khi thì vào mediafire.com thì nó cứ load hoài k chịu dừng, còn vào blog's yahoo thì hiện ra cả 1 khung kí hiệu, nhìn vào là thấy bực.

namchautucongtu

chrome của em không vào mạng được. khi vào cứ báo chưa kết nối Internet dù vào mạng bằng IE vẫn bình thường, em đã kiểm tra proxy như cách trên vẫn không khắc phục lỗi được. các bạn giúp em với

Các chủ đề có liên quan khác