sweetjerry2007

mình đang học dưới thành phố,muốn lắp cái máy tính ở nhà để gọi skype về nc với đứa e trai,mình định lắp mạng vnpt thuê bao tháng thôi.nhưng mà không bít gọi video skype nó có tốn ko.cuối tháng mà lên 6- 70k thì bố t thịt.hi.bạn nào bít trả lời giúp mình cái.thank nhìu...hihi

ninhhoa_83

bạn nói cái gì mình không hiểu . cái này nó dùng bao nhiêu hết bấy nhiêu . tuỳ theo dung lượng thôi bạn

Briggere

nếu có thể thì lên dùng mạng trả trước 165k/tháng, không phải e sợ gì cả, chơ tẹt ga. chứ dùng mạng trả sau cứ lơm lớp lo sợ, cái bác cạnh nhà mình lúc mới mua máy về tháng đầu hết 100k bọ, tưởng rẻ nên dùng nhiều hơn 1 ít ai ngờ tháng sau bay luôn 2 triệu, mà bác đấy có dùng gì nhiều đâu, chỉ chơi pikachu và thỉnh thoảng lên mạng đọc báo bọ

Arno

skype thì cũng là video thôi, ngốn thì vẫn ngốn như nước lã

Gilmer

nếu có thể thì lên dùng mạng trả trước 165k/tháng, không phải e sợ gì cả, chơ tẹt ga. chứ dùng mạng trả sau cứ lơm lớp lo sợ, cái bác cạnh nhà mình lúc mới mua máy về tháng đầu hết 100k bọ, tưởng rẻ nên dùng nhiều hơn 1 ít ai ngờ tháng sau bay luôn 2 triệu, mà bác đấy có dùng gì nhiều đâu, chỉ chơi pikachu và thỉnh thoảng lên mạng đọc báo bọ

Các chủ đề có liên quan khác