- Mình đợi mấy hôm rồi mà không thấy gửi mã xác nhận về sdt của mình

Có nhận được tn nhưg chỉ là 1 tn trắng xoá không có gì từ Facebook

Bực mình quá . aaaaaaaaaa

* Ai giúp mình với tks

chuvananqt_12b6

mượn sim vietnammobile của ai đó mà xác nhận, mobi, vt, vina k nhận được sms từ facebook đâu

heocon_lovelove

mượn sim vietnammobile của ai đó mà xác nhận, mobi, vt, vina k nhận được sms từ facebook đâu nhưg mà đã đăg kí fb = sdt vina rồi bh đổi sao được :-s

ti_love_2202

Xóa đi mà xác nhận số khác thôi.

Mình thử vt, mobi không được nhát nào. Vietnammobile phát nào được phát đấy. Được xác nhận nhiều số cùng lúc mà.

nangsaigon_02

Xóa đi mà xác nhận số khác thôi.

Mình thử vt, mobi không được nhát nào. Vietnammobile phát nào được phát đấy. Được xác nhận nhiều số cùng lúc mà. xoá tài khoản đi àk bạn? làm theo link nào vậy chỉ giùm mình mình gà fb

tks

smjle_sad73

- Mình đợi mấy hôm rồi mà không thấy gửi mã xác nhận về sdt của mình

Có nhận được tn nhưg chỉ là 1 tn trắng xoá không có gì từ Facebook

Bực mình quá . aaaaaaaaaa

* Ai giúp mình với tks bạn thử nhập sdt khác thử có không

Devereau

bạn thử nhập sdt khác thử có không k thể thay sdt khác được vì fb vừa mới lập mà nhưg k thấy gửi mãi xác nhận về đt

crazyjack_tsd

m xài vina vẫn làm được bình thường mà bạn, mới bấm là nó gửi tới r, thử xem coi đúng đầu số +84 k

Amblaoibh

m xài vina vẫn làm được bình thường mà bạn, mới bấm là nó gửi tới r, thử xem coi đúng đầu số +84 k nhưg mình đợi mãi k thấy nó gửi code về

hieu_bop

Viettel, mobi, Vina đều nhận Ok thêm +84 vào bỏ số 0 đi là dc

uh thì mình viết là đầu số +84 và bỏ số 0 đi mà nhưg vẫn không thấy nó gửi mã xác nhận về

xuanmai_et

tu tet toi h minh thu voi vina mobi viettel deu k dc co +84 dang hoang uh thât khó hiểu với bọn fb

hr_10012002

Với FB thì chỉ có 2 mạng là vietnamobile và GTEL Mobile(beeline cũ) là nhận được tin nhắn của nó thôi.

memoryzone2013

Ủa vậy là chỉ có vina mới nhận được active cua facebook à? Mình cũng đang bị y chang như bạn, để tối
dùng vina gửi thử. Thank mọi người nhiều lắm!
, , ,

Các chủ đề có liên quan khác