Hayes

mấy ông pro foobar2k như Toan_snow ( tên này suốt ngày ca ngợi foobar ) v.v.. cho tui hỏi nên dùng plugins nào làm gia (nhà) vị cho foobar để luôn có best quality cho music với lại cho xin thêm mấy cái skin nữa ( đừng lòe loẹt quá )

cái trang cho down skin vs plugin của foobar là j` nhỉ . vào homepage sao không thấy

Adwr

+skin thì ở đây:

+Mỗi skin có bộ comp riêng phải cóp đủ và đúng thì mới chạy được.Nhắc bạn là bản Foobar mới nhất chỉ hỗ trợ những skin dòng ColumUI với 3 skin thông dụng là Curacao,Kameleon,Xchange(sang bên topic mình cóp cho nhanh)

Enno

theo tớ về mảng chất lượng nghe nhạc, skin thì foobar miễn chê nhưng về phần quản lý nhạc thì chưa pro lắm (khi cài skin rồi) chắc do quen dùng WMP nên thấy thế tốt nhứt là sài cả media monkey để quản lý nhạc như khi chỉnh sửa thông tin bài hát, add album art ... còn nghe nhạc thì sài foo

Avenell

thêm gia (nhà) vị thì bất thể thiếu SRS sandbox đâu. Mình up lên cho bạn luôn. (có patch và Cr-ack, bạn thích gì thì dùng cái ấy).

Nếu link die thì bạn Phần mềm không trang cá nhân của mình nha.

Eshkol

Trích:

kecanmotmoitinh

thêm gia (nhà) vị thì bất thể thiếu SRS sandbox đâu. Mình up lên cho bạn luôn. (có patch và Cr-ack, bạn thích gì thì dùng cái ấy).

Nếu link die thì bạn Phần mềm không trang cá nhân của mình nha.

Nếu vừa dùng foobar2000 thì kô cần thiết phải cài thêm các soft như thế này, chuyện cài thêm có thể dẫn đến âm thanh bị biến dạng kô còn hay nữa !

Gerlach

Trích:

dat_lata

theo tớ về mảng chất lượng nghe nhạc, skin thì foobar miễn chê nhưng về phần quản lý nhạc thì chưa pro lắm (khi cài skin rồi) chắc do quen dùng WMP nên thấy thế tốt nhứt là sài cả media monkey để quản lý nhạc như khi chỉnh sửa thông tin bài hát, add album art ... còn nghe nhạc thì sài foo

Bạn này chắc không rành về Music nên mới nói như vậy.......bạn thử phân loại cho đúng album + tên ca sĩ + tên bài hát.... bằng cách bấm chuột phải vào tập tin ****.mp3 chọn properties, chọn Sumary , chọn advance rồi sau đó điền đầy đủ vào là khi khởi động foobar2k lên là thấy nó sắp xếp rất ngăn nấp....Have Fun

Các chủ đề có liên quan khác