Kính gửi mọi người, hiện nay mình đang cần tìm Font chữ theo ảnh đính kèm bên dưới.

Mọi người hỗ trợ mình nhé.

Xin chân thành cảm ơn.

Số không được nhập từ bàn phím mà có lẻ được in từ các con dấu. Bạn xem các số 2 đâu có giống nhau.

nam_genius

Mình cũng nghĩ là nó bấm từ con dấu dời, và mình muốn tìm Font chữ của nó ! Nếu bạn biết Font nào tương tự thì giúp mình với nhé!

Thank bạn nhiều !

muathuvang.love

- Có Font này mình thấy nó giống nhiều với font bạn đang cần, nhưng rất tiếc là nó lại... bán. Bạn hay các bạn thử dùng Google tìm download về: SAA Series A (D) Font

Đây là số mình dùng với font SAA Series A (D)- Mình test với size 32:

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Tìm hiểu các chức năng hỗ trợ lập trình trên môi trường mạng của sql server & visual basic – viết ch Khoa học Tự nhiên 0
M Tìm hiểu nhu cầu hỗ trợ của người chăm sóc bệnh nhân ung thư (Nghiên cứu trường hợp tại Bệnh viện K) Văn hóa, Xã hội 3
T Tìm hiểu hoạt động mô hình hỗ trợ phục hồi chức năng và hướng nghiệp dạy nghề cho trẻ nhiễm chất độc Văn hóa, Xã hội 4
Q Tìm hiểu hoạt động chăm sóc, hỗ trợ cho người cao tuổi tại các trung tâm chăm sóc tập trung trên địa Văn hóa, Xã hội 2
A Tìm hiểu và xây dựng hệ hỗ trợ quyết định dựa trên hệ thống thông tin địa lý (GIS) Hệ Thống thông tin quản trị 0
D Nghiên cứu một số kỹ thuật hỗ trợ tìm kiếm ảnh theo nội dung Công nghệ thông tin 0
N Tìm hiểu và xây dựng phần mềm hỗ trợ công tác thẩm định tín dụng Công nghệ thông tin 0
F Tìm hiểu về WAP và công cụ tìm kiếm hỗ trợ thiết bị di động Tài liệu chưa phân loại 0
V Bạn đang tìm cách khắc phục sự cố cho 1 ai đó. Hãy thử 8 tiện ích hỗ trợ công nghệ miễn phí sau đây Thủ thuật tin học 14
T Em đang dự định khởi nghiệp, muốn tìm 1 nơi có thể hỗ trợ để vay vốn Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác