ghet_chua_kia

cô của e tính mua cho e cái máy tính vì thấy em không có máy

e khoe với đám bạn thì chúng nó nói máy bộ không có cài được windows Cr-ack

ko biết chúng nó nói có thật ko

thank.

Hamnet

Không có máy nào là chẳng cài được Win. Còn Cr-ack là hình thức hợp thức hóa bản windows để dùng lâu dài. Bạn đừng nghe những lời nói... trời...

congchuassaacc

cô của e tính mua cho e cái máy tính vì thấy em không có máy

e khoe với đám bạn thì chúng nó nói máy bộ không có cài được windows Cr-ack

ko biết chúng nó nói có thật ko

thank. Đã cài được windows là ắt Cr-ack được. Bạn bè trêu thế mà cũng nghĩ thật à.

Ngay cả Laptop mua được tặng key bản quyền sau đó chán bỏ cài H.Đ.H cao hơn vẫn cài được bt. Bạn có rồi mua cài thoải mái đi, xài Cr-ack nên tắt update Windows để đỡ gặp lỗi.

Berenger

bạn chủ thread bị bọn bạn troll rùi, cài được windows tức là Cr-ack được windows => máy bộ mà không cài được windows thì tiệm net đóng cửa mất

Naughton

Bạn nói với thằng bạn rằng "MÀY NGU THÌ ĐỪNG TỎ RA NGUY HIỂM"

Bạn có thể cài bất kỳ windows nào mà bạn muốn và có thể Cr-ack windows thoải mái.

minhhong_286

máy tính có bản quyền mình còn bỏ xài Cr-ack nè b' này ăn chơi ghê. bỏ bản quyền xài Cr-ack. ngược quá đi mát

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
K 3. Nghiên cứu bước đầu chỉnh khớp cắn cho bệnh nhân có biểu hiện loạn năng bộ máy nhai và đánh giá l Tài liệu chưa phân loại 0
M Cho mình hỏi: có phải laptop của hãng Acer dùng HDH Win7 có sẵn bộ cài win ở trong máy hay ko? Hỏi đáp Tin học 1
V Thiết kế động cơ không đồng bộ điện dung có tụ mở máy và tụ làm việc Tài liệu chưa phân loại 0
K Máy điện dị bộ, nghiên cứu máy điện dị bộ nguồn kép trong chế độ máy phát sử dụng động cơ lai có tốc độ dải rộng Tài liệu chưa phân loại 3
N Thiết kế bộ điều khiển kích từ cho máy phát điện xoay chiều có tham số sau: U= 400V, I= 300A, Ukt= 4 Tài liệu chưa phân loại 2
B Có nên theo đuổi thuật toán của các bộ máy tìm kiếm Tài liệu chưa phân loại 0
G Opera 11.60 đã có thể tải về, cải thiện bộ máy HTML5 InterNet 1
A Tớ đang cần key nero 9 , key dùng thử 15 ngày ấy, ai có bộ cài nero 9 trong máy chạy xem giúp mình Thủ thuật tin học 2
C Mình đang dùng win xp sp3 và muốn download bộ themes của Vista cho máy, không biết có gặp rắc rối gì Hỏi đáp Tin học 0
D thiết kế bộ điều khiển kích từ cho máy phát điện xoay chiều Khoa học kỹ thuật 0

Các chủ đề có liên quan khác