mitinnaruto

Mình dùng FB hàng giờ, vô số thông tin lẫn những liên kết, mình biết thì những liên kết ấy đôi lúc là vius, vậy phải làm sao cho máy tính an toàn, tính mình thì tò mò nên thất stt hay hay là click vô ah... Sử dụng phần mềm diệt vius có giúp gì không mấy bạn???

hongha912

Sử dụng phần mềm diệt virut thì giúp được nhiều chứ bạn. Nhưng không phải cái gì cũng tránh được hết đâu bạn à. Trừ phi đừng dùng internet.

zzzzkashizzzz

khó cho mình quá, dùng wifi chùa, k lê mạng k dc, hehe, phan mem vius nó giúp mình thế nào bạn, chỉ mình cách làm đi...

kikocay1612

Cài AntiVirus đi bác , khuyến cáo Avast cho máy nhẹ

Facebook vào liên tục mà không vào liên kết bậy thì nó chỉ tạo ra temp trong ổ C thôi bác ợ @@

ILOVE_YOU

Mình dùng FB hàng giờ, vô số thông tin lẫn những liên kết, mình biết thì những liên kết ấy đôi lúc là vius, vậy phải làm sao cho máy tính an toàn, tính mình thì tò mò nên thất stt hay hay là click vô ah... Sử dụng phần mềm diệt vius có giúp gì không mấy bạn??? bạn chỉ cần đóng băng máy tính lại là ok.va chương trình diêt virus

penhox_codon

bạn chỉ cần đóng băng máy tính lại là ok.va chương trình diêt virus có loại virus xuyên qua dc cả chương trình đóng băng đấy.Còn AV thì khuyên bạn nên cài Avast Free nhé

Balgaire

Dạo gần đây mấy thằng virus fb nó hoành hành lắm, xài phải cẩn thận xíu. Mấy ngày trước thấy anh em lo sốt vó vì bị cái này. Chắc cài phần mềm diệt virus nó sẽ chặn bớt nhưng không hết nổi đâu.

Piero

bạn chỉ cần đóng băng máy tính lại là ok.va chương trình diêt virus mình có xài chuong trinh diet vius, nhưng đóng băng thì mình k biết cách làm

Athemar

máy khá thì dùng KIS cho mạnh Theo nhu cầu chủ pic chỉ để lên Face thì Avast Free là quá đủ rồi @@ Có nhiều Vote cho Avast Free quá @@

Đóng băng thì chỉ cần cài và tick vào chọn ổ cần đóng băng , sau đó Next next next là xong .

LINK : Code: http://www.mediafire.com/download.php?7l5slq2z551zkwj

Dạo gần đây mấy thằng virus fb nó hoành hành lắm, xài phải cẩn thận xíu. Mấy ngày trước thấy anh em lo sốt vó vì bị cái này. Chắc cài phần mềm diệt virus nó sẽ chặn bớt nhưng không hết nổi đâu. bó tay hả bạn?

Stilleman

Theo nhu cầu chủ pic chỉ để lên Face thì Avast Free là quá đủ rồi @@ Có nhiều Vote cho Avast Free quá @@

Đóng băng thì chỉ cần cài và tick vào chọn ổ cần đóng băng , sau đó Next next next là xong .

LINK : Code: http://www.mediafire.com/download.php?7l5slq2z551zkwj tks ban nhieu, minh biet them đóng băng, mà đóng băng giúp ích thế nào trong việc mình lên FB hả bạn?

member12a9_2008

đừng click bậy là dc hihi, bo tay bạn ui, để mấy cái hấp dẫn là vô ah, vô xong nó chuyển trang tùm lum, z mới sợ mà k chừa được, hihi

Basilio

tks ban nhieu, minh biet them đóng băng, mà đóng băng giúp ích thế nào trong việc mình lên FB hả bạn? Đóng băng tức là nó lưu và bảo toàn nguyên vẹn trạng thái ổ cứng của bác @@ Tức là Virus thông thường khi xâm nhập , bác Restart lại Virus vào ổ đang đóng băng sẽ mất đi , nhưng mà khi bác lưu FILE vào phân vùng này cũng không được nữa

tramheotram

Cài AntiVirus đi bác , khuyến cáo Avast cho máy nhẹ

Facebook vào liên tục mà không vào liên kết bậy thì nó chỉ tạo ra temp trong ổ C thôi bác ợ @@ hiện tại mình dang dùng Trend, key 6 tháng miễn phí ak, bạn thấy dc k?

Các chủ đề có liên quan khác