becon_ankeomut

Đây là video mình tự quay để kiểm chứng việc mình max được băng thông mà không cần dùng bất cứ tools hack nào cả.

Chỉ cần lắp sim vào thiết bị (bao gồm cả Dcom và ĐT) và chiến thôi.

Nick Joonolove của mình bị ban vì mua bán trong box thì ok thôi, mình không có gì thắc mắc vì đúng là mình phạm luật. Nhưng mong mod xử lý nghiêm khắc các trường hợp xúc phạm và lăng mạ người khác.

Xin nói luôn là cái này không thể share được vì mình cần làm trực tiếp trên sim. Có muốn share thì mọi người cũng không đủ công cụ để làm.

P/s: mình là rất muốn xem câu trả lời của mấy bạn máu lửa vào chửi bới, nói chắc như đinh đóng cột là lừa đảo cờ hó các kiểu...hay là các bạn sẽ nói mình chỉnh sửa video?

Bạn nào chưa tin có thể đến tận nơi, cầm theo ĐT hay dcom và laptop mình cho test thoải mái nhé, bao trà đá kẹo lạc luôn.

Nhớ bật 720p xem cho rõ nhé

tigonhoa57

Bạn có thể cho mình xin số thuê bao đt trong video kia được không? mình rất vui khi bạn chịu hợp tác với mình...

Bạn có thể cho mình xin số thuê bao đt trong video kia được không? mình rất vui khi bạn chịu hợp tác với mình... Rồi bạn ơi

phuong201088

để vài bữa nữa mình share cách này cho các bạn yên tâm , hok cần đến nhà chủ thớ test Có nổi k ta

Michele

có cách nào chỉ xài trên đt không thôi...vì sim mình là sim bt không phải sim đăng ký 3G và chỉ đăng ký 3G khi gửi SMS ( gói mimax ) thank

muaxuantrang_14

có cách nào chỉ xài trên đt không thôi...vì sim mình là sim bt không phải sim đăng ký 3G và chỉ đăng ký 3G khi gửi SMS ( gói mimax ) thank Mình đang dùng cái sim này trên Android Sky A820L mà cái ảnh chữ ký là chụp trên đt đó.

Sim gì cũng VT cũng chơi được. Inbox mình nhé

pns_gtvt

Gửi tiền qua ngân hàng nhóe edit cho mình cái này không lại dính cái vé ra đảo bây giờ T____________T

Armen

Hên xui Thành công 100% cưng eii và không có khái niệm phải làm đi làm lại nhé

nhuy201

nếu chỉ để khoe thì khỏi cũng được, mất công anh em xin xỏ, chứ đâu dễ ăn của VT đâu

Reynald

bác này quá đỉnh, rất tiếc là mình ở miền nam, chứ ở HN là ôm laptop đi lâu rồi

xem xong mà vẫn chưa hiểu lắm

có lẽ do chỗ bác VT thả băng thông thôi, không thấy bác dùng tool hay can thiệp j khác vào

Các chủ đề có liên quan khác