Petros

Chẳng là sắp đến cuối tháng và do đã quá chán với Mimax Vịtteo nên mình dự định mua 1 sim SV rác để đăng kí MIU cho tiện.

Điều mình băn khoăn là mạng Mobifone có tốt không:

- Tốc độ thế nào, IDM download > 35KB/s có ổn định không hay thấp hơn.

- Có chập chờn ở các khu vực mà sóng 3G chỉ có 1/4 ( IDM download khoảng 250KB/s ).

các bạn vấn giúp nhé

gaiphodam

K0 phá băng thông thi mobifone bóp 256kbps vẫn chơi game đọc báo được. Yên tâm

Không biết mobifone hải phòng có thả không hay do MIU của mình tới tháng nên nó max, nhưng chỗ mình giờ mobi lại không bằng Viettel

Cấu hình mặc định của mobifone nhé, không làm gì cả, tự nhiên nó thế

hoaithuan

chậm lắm đừng chơi Gói 40k thì tốc độ như vậy là cũng tạm rồi,mình dùng gói DKTD 120k của VT mà giờ nó fix còn 17kb,ko cho hack nữa,qua Mobi xài vi vu hơn

razvanvoicu79

bạn xem ở chỗ đó sóng sánh thế nào rồi mua sim, chỗ mình mobi kém lắm, nhưng đỡ được 10k duy trì 3G nên dùng chứ k là sang vịt teo rồi . ping chơi cf cứ phải 100- 3000 , còn vịt teo bóp nhưng nó ổn định .nhưng vẫn dùng mobi

tearsnuna

Mình xài trên dt sóng yếu lắm dù chưa hết 400MB khuyến mãi. trên dcom thì chưa thử vì đang xài viettel.

hoitamkiengiang

bạn xem ở chỗ đó sóng sánh thế nào rồi mua sim, chỗ mình mobi kém lắm, nhưng đỡ được 10k duy trì 3G nên dùng chứ k là sang vịt teo rồi . ping chơi cf cứ phải 100- 3000 , còn vịt teo bóp nhưng nó ổn định .nhưng vẫn dùng mobi Uh,chỗ mình cũng vậy,sóng VT khỏe hơn nhưng mỗi cái là nó bóp triệt để không cho phá nữa nên sang Mobi

cartoonphuc2

Thank !

Dùng nốt tháng mình sẽ chuyển Mobi coi sao - đang trả lời các bạn mà cứ disconnect mãi.

andychuot

Tuỳ chỗ bạn ở mà sóng có ổn định hay không thôi,khi hết lưu lượng km thì tốc độ trung bình cũng tầm 35kb,tốc độ cũng khá ổn định,dễ thở hơn 17kb của VT

Các chủ đề có liên quan khác