chips_tulip

Mình down về hiện như này không thế vào menu chính để chơi game haydùng những tiện ích # được. Ai biết bị sao chỉ giúp mình với

january.alone

Mấy hôm trước mình dùng thì menu của nó khác. Vậy làm thế nào để chơi được game hả bạn?

bạn vào thư mục xem có file .swf nào k, k có thì xin chúc mừng, bạn cài lại đi là vừa

có thì open file đó lên, tên thì mình k nhớ, lâu rồi chả xài kmp

Chauncey

Ừ đúng rồi, bạn có biết chỉ giúp mình với bạn chọn kmp_album_art.swf nhé

naka67nhh

bạn chọn kmp_album_art.swf nhé
Cũng chọn như vậy rồi đấy bạn ạ. Sao k được nhỉ?

smile_kiss90

cái này chán lắm, mấy lần sài nó cứ đứng rồi phải vào task để tắt

coi 3gp thì lại không có tiếng nữa chứ

HEO_TAMYHU

cái này chán lắm, mấy lần sài nó cứ đứng rồi phải vào task để tắt

coi 3gp thì lại không có tiếng nữa chứ cái này tùy quan điểm mỗi người thôi bạn, mình thì thấy dùng rất là ok.

bạn xem ở folder cài kmp trong ổ C có file KMP_Album_Art.swf không? Bạn ơi mình k thấy, bây giờ mình phải làm j? Mình down lại mấy lần vẫn thế

t_rex

Bạn ơi mình k thấy, bây giờ mình phải làm j? Mình down lại mấy lần vẫn thế bạn down cái này về rồi cho vào folder C:\Program Files\The KMPlayer rồi chọn như mình bảo ở trên nhá

bạn down cái này về rồi cho vào folder C:\Program Files\The KMPlayer rồi chọn như mình bảo ở trên nhá Bạn ơi link die rồi, bạn còn link nào # không để mình làm theo bạn chỉ xem có được không nhé. Thank bạn nhiều

nhypy

Bạn ơi link die rồi, bạn còn link nào # không để mình làm theo bạn chỉ xem có được không nhé. Thank bạn nhiều bạn copy rồi paste vào trình duyệt chứ ssuwngf click trực tiếp, mình vừa up mà

Burgard

Bạn ơi link die rồi, bạn còn link nào # không để mình làm theo bạn chỉ xem có được không nhé. Thank bạn nhiều copy và dán link vào trình duyệt. link còn sống nhăn nhá

Các chủ đề có liên quan khác