love_is_blue64

*khi em down xong windows 7 pro thì nó bị như vậy nó không có hiện chương trình setup mà chỉ hiện có 1 cái tệp tin dạng txt

đây là hình ảnh

ai biết thì hướng dẫn em cách làm sao cho nó hết hiện ra

Ngộ nhỉ, dung lượng file iso 3,3 GB cơ mà????? Bạn tải UltraISo về mout vào ổ đĩa coi sao? Hay bạn giải nén file iso đó, rồi mở chế độ hiện file ẩn lên thế nào

yeuoxtrondoi

có khi file down bị lỗi. mà bản cài thường là dạng .iso nên bác tải ultraiso về rồi mở lên

Hugh

có khi file down bị lỗi. mà bản cài thường là dạng .iso nên bác tải ultraiso về rồi mở lên File down bị lỗi thì làm gì có dung lượng mức đó được?

bạn down UltraISO về mà mout ra ổ ảo, mở bằng winRAR chắc bạn lỗi rồi... hay có thể máy bạn đã bị nhiễm virus...

hungviet99

chắc xài winrar quá cũ

mount vào ổ đĩa ảo mà xài Hình như đúng là đang sài bản cũ , bản windows rar mới nhất có nhiều icon công cụ hơn , bác thử Update WINRAR rồi mở lại hay open bằng Ultra thử

ko có lỗi gì đâu, thằng winrar nó xả nén iso được mà

bạn làm đĩa hay usb cài win7 theo bài này

lonely_duck0407

Chủ thớt đâu sao im re vậy, làm được hay không nói ae một tiếng chứ????????

không có lỗi gì đâu, thằng winrar nó xả nén iso được mà

bạn làm đĩa hay usb cài win7 theo bài này
Nhưng vấn đề ở đây là xả ra nó chả có gì chỉ mỗi tệp txt...

huonglan4932bis

sao mình không nhìn thấy hình ta tại 1 số nơi chặn ảnh từ upanh.com

Ví dụ như nước ngoài

Hình mình vẫn thấy bình thường @@

vietquang_nc

Cái này đâu phải lỗi đâu nhỉ. Bạn dùng các phần mềm hỗ trợ ổ đĩa ảo là được: Nero, UltraISO, Vitrual driver,...

Chủ thớt đâu sao im re vậy, làm được hay không nói ae một tiếng chứ????????

Nhưng vấn đề ở đây là xả ra nó chả có gì chỉ mỗi tệp txt... nãy không để ý hình dưới

đề nghị cho cái link down để ae coi thử, coi chừng link lụi

Brentyn

nãy không để ý hình dưới

đề nghị cho cái link down để ae coi thử, coi chừng link lụi Vậy thì vào lại pic người ta share so sánh cái MD5 là dc rồi mà @@ cần gì anh em down về test giúp xem link lụi hay không bác @@

Gow

ai nói down về đâu, xem thử link thế nào thôi mà để kiếm link khác ổn hơn

link win7 nhiều mà, mà ra tiệm mia đĩa có 7k hay là 15k gì đó cho nó lẹ, còn mạng nhà bạn cáp quang thì kiếm link khác dowload đi

link win7 nhiều mà, mà ra tiệm mia đĩa có 7k hay là 15k gì đó cho nó lẹ, còn mạng nhà bạn cáp quang thì kiếm link khác dowload đi Vấn đề ở đây là chắc chủ thớt muốn thắc mắc tại sao nó như vậy thì phải??? CHủ thớt đi chơi vắng nhà rồi

tpnguyen210388

Có thể winrar không thể giải nén được máy file kia, dùng untralISO mà mount (nôm na là giải nén ) ra.

Hasani

à không phải lỗi gì mà winrar không giải nến dc file Iso thôi. chỉ cần down iso về là giải nến đựoc