Barrlow

mình vô game được một lúc rồi ra ngoài thì thấy desktop ghi chử từa lưa giống vậy nè ai biết dc jup em vs huhu không thì cô em chửi chết mong answer sớm
Giúp help

giotdang_kcd

dính virus là cái chắc luôn,bạn dùng nis hay kis gì đó quét thử đi,có thể phải cài lại windows đó

Tau

quét virus và gỡ cái game chết tiệt đó đi, nếu không được thì chỉ còn chết cài lại win

Dennet

mình vô game được một lúc rồi ra ngoài thì thấy desktop ghi chử từa lưa giống vậy nè ai biết dc jup em vs huhu không thì cô em chửi chết mong answer sớm
Giúp Giúp

Bạn thật may mắn.

Lỗi FONT của Windown rồi,

bạn đang dùng XP thì rể sửa thui.

Lên mạng download FONT microsoft bề copy vào Control Panel\All Control Panel Items\Fonts\ ,,,, reset máy tính là 0k

Nuri

Cái này chắc không phải bị nhiễm virus đâu, lúc trước mình cũng có chơi mấy game khi thoát ra cũng bị vậy? Bạn thử cài lại font như bạn trên đây nói xem

luungoclong_2

Cài lại font mà vẫn không được thì format rồi cài mới Windows nhé bạn. Và không nên xài tiếng Việt.

baby_love_u95

Giúp Giúp nhìn cũng đẹp đó - để thế mà dùng

slimshady_9x

nhìn cũng đẹp đó - để thế mà dùng không giúp thì lặn. Comment lãng xẹt, chẳng có tính đóng góp, xây dựng cho topic. Spam thì qua chỗ khác.

Các chủ đề có liên quan khác