Dino

Xài windows 7 đi bạn ơi chứ bạn xài windows xp mình thấy không ổn lắm, hôm nào đánh garena cũng đều lag do bạn hết

Còn đấy là link của bạn máy cấu hình thế nào để mà cài windows 7 chứ .

đâu phải cứ cài vào là được đâu

hoabien8x

Mình đã sài của bạn đầu tiên share! Bản này chuẩn, đúng là siêu nhẹ thật, nó cũng chính = 230 mb của bạn "duongvanban" đấy!

Nói chung là nhẹ vì lược bớt nhiều!

Garrey

Huyền thoại ở chỗ nhẹ

Cho bạn đi mổ sẻ cũng khó mà mổ được đến mức độ đấy
Chả thấy huyền thoại nằm chỗ nào

bachvatoi

uh bản này đúng nhẹ thật khi cài xong chỉ chiếm 800 mb ổ cứng nhưng lượt bớt hơi nhiều , tuy chiếm lượng tài nguyên khá ít chỉ có chín mươi mấy mb nhưng hiện tại mình thấy cũng có khá nhiều bản chiếu lượng tài nguyên ít gần xấp xỉ (có nặng hơn nhưng chỉ vài chục mb)bản này nhưng lại được cài khá đầy đủ các soft nên mình thấy nó chẳng có cái gì là huyền thoại cả

rua_dino_boclua

link đây bạn

Password download: ketnooi.com/forum
a ơi cho e xin link khác với ạ

cyruskute

bản xp hay 2000 vậy mà nhẹ thế windows xp lược đi phần không dùng đền nhiều, đây là bản ghosts windows xp mà!

a ơi cho e xin link khác với ạ

Chỉ có mỗi link này thôi bạn ạ, bạn nhớ copy và paste mới được nhé, links gồm 3 link nhỏ, pass download là ketnooi.com/forum, bạn cần chương trình nối file để nối 3 file download về lại thành 1:

Chương trình nối file:

File bản ghosts:

Neilan

bản này lược bỏ quá nhiều chức năng xài không được tốt lắm , nói chung không bằng bản nguyên gốc

barbie21_9

ghost gì có 200mb ta, có ai sài chưa mới ghost trong vmware thấy cũng được ổ cứng chiếm khoảng 800 mb , ram chiếm khoảng hơn 90 mb nhưng lược bỏ khá nhiều còn chạy ổn định không thì không biết do chỉ thử lúc rảnh rổi nhưng mình khuyên nếu ổ cứng bạn lớn thì xài bản gốc tốt hơn , bởi vì mình thấy chỉnh sửa khá nhiều nên độ ổn định không biết có đảm bảo không

pe_su_gl_16

bản này lược bỏ quá nhiều chức năng xài không được tốt lắm , nói chung không bằng bản nguyên gốc

Bạn nói thế khập khiễng quá

ghost gì có 200mb ta, có ai sài chưa

Rất nhiều ng xài rồi là khác

Các chủ đề có liên quan khác