Campbell

Mình muốn chuyển một file thực thi .exe sang word ( do file .exe này được chuyển từ file word), mình down trên mạng là file exe nên không tài nào copy hay chỉnh sửa nội dung văn bản trong đó. các bạn giúp với tks nhiều lắm.

Tài liệu của mình đây:

Frewen

Thử chuyển thủ công định dạng đuội từ .exe --> .doc hay .docx nhé!

soi_tucach

Thử chuyển định dạng đuội từ .exe --> .doc hay .docx nhé! bạn giúp mình chuyển với mình chịu thua rùi

lebaoduc1981

thử chuyển thủ công xem, đổi exe sang doc hay docx chuyển thủ công là làm như thế nào hả bạn. mình copy nhưng không dán được. tks bạn nhiều

Pat

Wrong password! THử cách ở trên xem dc không nhé! tớ fix lại rùi thuvienso.info

Ronan

chuyển thủ công là làm như thế nào hả bạn. mình copy nhưng không dán được. tks bạn nhiều Rename rùi thay định dang đuôi thui!

Twiford

Rename rùi thay định dang đuôi thui! tớ chuyển thành .doc nhưng mà khi word đọc nó báo lỗi

cucnguyen5x

tớ chuyển thành .doc nhưng mà khi word đọc nó báo lỗi Bạn xem lại hướng dẫn trên trang bạn tải rùi làm theo nhé! Có thể chuyển exe sang rar rùi giải nén!

member12a9_2008

Bạn xem lại hướng dẫn trên trang bạn tải rùi làm theo nhé! Có thể chuyển exe sang rar rùi giải nén! Toàn nói xàm =.= , file này là một HTML Document không phải Word thì lấy đâu ra Word mà đọc , định dạng file khác nhau mà đổi ext thì cũng đến mốt mới đọc được =.=

Các chủ đề có liên quan khác