meoxu90

em đang dùng windown8 em thấy avast internet security 7 dùng được trên win8 nhưng nó không tương thích với win8, xong phần welcome đến phần vào thanh start của win8 màn hình nó đen chỉ thấy mỗi màn hình chuột em cài với norton internet security 2013 có hỗ trợ win8 lại được vậy là sao?????????????????????????????????

em đang dùng windown8 em thấy avast internet security 7 dùng được trên win8 nhưng nó không tương thích với win8, xong phần welcome đến phần vào thanh start của win8 màn hình nó đen chỉ thấy mỗi màn hình chuột em cài với norton internet security 2013 có hỗ trợ win8 lại được vậy là sao????????????????????????????????? - Có thể bạn đã dùng Cr-ack (Win hay Avast) hay bộ cài windows của bạn chưa chuẩn --> mới phát sinh hiện tượng như bạn nêu. Hiện nay Avast 7.0.1474 tương thích tốt với windows 8 rồi:

- Có thể bạn đã dùng Cr-ack (Win hay Avast) hay bộ cài windows của bạn chưa chuẩn --> mới phát sinh hiện tượng như bạn nêu. Hiện nay Avast 7.0.1474 tương thích tốt với windows 8 rồi:

Em cũng bị hiện tượng này cài AIS xong restart là bị dump vài phát

mà khi test bản ghost của meigyoku ( cài sẳn avast) thì không bị gì

nh0c_kute_112

em đang dùng windown8 em thấy avast internet security 7 dùng được trên win8 nhưng nó không tương thích với win8, xong phần welcome đến phần vào thanh start của win8 màn hình nó đen chỉ thấy mỗi màn hình chuột em cài với norton internet security 2013 có hỗ trợ win8 lại được vậy là sao????????????????????????????????? Win8 có soft diệt virut rui mà. Xài tạm Windows Defender cũng được.

quykyky

Win8 có soft diệt virut rui mà. Xài tạm Windows Defender cũng được. Xài WD cũng như không xài mà @@~

chuonggio24

Windows Defender chưa bao giờ mifnh tin tưởng mặc dù windows đã đóng dấu bản quyền vì nó không bảo vệ PC của Q.Hà trước các đợt test mẫu

hagiangdulich

- Có thể bạn đã dùng Cr-ack (Win hay Avast) hay bộ cài windows của bạn chưa chuẩn --> mới phát sinh hiện tượng như bạn nêu. Hiện nay Avast 7.0.1474 tương thích tốt với windows 8 rồi:

Bác Hà có key Windows 8 Enterprise à? .

Còn về vấn đề avast! thì bạn đã thấy trên trang chủ rồi . khi bạn vào trang chủ sẽ thấy "Compatible Windows 8" ở góc. như thế này

nghĩa là phần mềm đó đã hỗ trợ windows 8. Còn nếu máy bạn bị lỗi như thế mình nghĩ là do máy bạn cấu hình yếu/ phiên bản windows của bạn bị lỗi. bạn thử dùng bản khác thử xem. tốt nhất là dùng link của ms. đừng dùng pro vl

Xài WD cũng như không xài mà @@~ Cẩn thận lại ăn gạch bây giờ. Nó cũng khá ổn, chỉ có điều là quét full chậm hơn rùa thôi. VNZ lắm fan ruột của nó lắm

Các chủ đề có liên quan khác