koconyeu

mình muốn nghe trực tiếp trên chrome mà cứ nhấn vào link là nó tự động bắt down về không nghe trực tuyến dc ai biết chỉ hộ cái xin Thank truoc

kydu_ang3ls

Thử cách này xem:

Vào Chrome gõ Chrome://plugins

Enter và bấm vào Detail bên phải (dấu +)

Disable Shockwave Flash cái thứ nhất và cái thứ ba

Còn không thì tải về IDM 6.12 build 24 và Chrome 23 Stable cài vô cũng hết

playboy_102

chrome://plugins,tắt addon shockware flash phần tiện ích mở rộng mình tắt vs xóa rồi mà vẫn bị dùng filefox vs ie 9 thì không bị

afjf_sgwgwg

ban vao idm ben trong the Dowloads=> options=>file types roi xuong ben duoi xoa cac duoi mp3.mp.way.tiff..

hoac co the xoa 1 duoi mp3 cung dc vi nhac chu yeu la duoi mp3 ... hy vong gjaj quyet dc van de of ban

ban vao idm ben trong the Dowloads=> options=>file types roi xuong ben duoi xoa cac duoi mp3.mp.way.tiff..

hoac co the xoa 1 duoi mp3 cung dc vi nhac chu yeu la duoi mp3 ... hy vong gjaj quyet dc van de of ban Mấy bạn chỉ kiểu này thì cũng bằng hòa, còn gọi gì là dùng IDM nữa, cách này xưa rồi.Đơn giản nhất là download 1 bản Chrome cũ tầm 20 là được và cái IDM bản mới nhất.Tiếp theo vào msconfig mục Star tắt cái Updatechrome đi để nó đỡ update lên pb mới, vậy là vi vu mà dùng.

nanalv_08

Của bạn đây nếu chưa làm được:

Bên trong còn có nhiều bản chrome khác.

girl_fan_f4

khi nó tự động bắt link down nhạc thì bấn vào cancel trên idm sau đó nó hiện cái bảng bạn click chọn don't.... là hết tự động down.

Lennox

có team view không mở lên mình thử xem làm được không không được đừng chém được rồi thôi không cần thiết đâu Thank bạn nhiệt tình quá

nguyenviet1012

thôi không cần thiết đâu Thank bạn nhiệt tình quá ^^ học hỏi thêm vài cách sửa thôi GC với IDM nhiều lỗi quá mà

nếu bạn muốn bỏ tự động down load trên Goole chrome Bạn mở IMD trên thanh menu ngang chọn biểu tượng bánh răng
Option sẽ hiển thị hộp thoại con fig

tìm ô bỏ checkbox Use Advance browser intergration

Rồi tìm đế list các broser ở dưới bỏ tích checkbox của google chrome đi là OK

Sau khi bỏ check hay check vào Use Advance browser intergration nó sẽ yêu cầu khởi động lại máy đó nha

Các chủ đề có liên quan khác