phuthanhled

Sau khi mình ghost lại máy thì không cài được 1 số ứng dụng như yahoo ,avast ,kevinTV..

nhưng vẫn cài được chorme,unykey

-> Mình đã cài windows thủ công máy tính vẫn không ăn thua

và đây là 1 số hình ảnh

Mong mọic người hướng dẫn cách khắc phục ,mình đã dùng Hidren bot để kiểm tra xem lỗi ổ cứng hay không ,nhưng không thấy phát hiện gì cả

trangvasao9x

bạn đang xài ổ c theo định dạng nào? ntfs hay fat32?

cái lỗi này chắc do lỗi windows đọc file .exe. bác thử check disk ổ C, sau đó cài lại. không được thì thử tải bản windows khác về cài. thường mà lỗi thế này cài windows ( không ghost ) là nhanh nhất

dark369_963

Thấy thư mục có chữ màu xanh là mình biết tại sao rồi

Mình đã từng bị như thế. Định dạng ổ đĩa lại đi bạn ơi. Như thế sẻ hết đó

bạn đinh dạng lúc bạn cài windows nếu là ổ đĩa C còn ổ đĩa khác bạn fomat theo định dạng là ok.

Khuyên bạn nên upgrade windows đi, dùng windows xp đến tháng 4 năm sau là vập mặt đấy, microsoft ngừng hỗ trợ windows xp, nếu có vấn đề gì ếch giải quyết được

cái này do bản ghost bị lỗi rồi bạn ơi nó k config dc 1 số cái vào regedit mà nó bị mất thông tin do bị lỗi, chuyển sang 1 bản ghost khác nhé bạn

K thì tiếp tục ghost lại nhưng chuẩn bị sẵn 1 e BKAV free bản mới nhất ghost xong là quất luôn chữ xanh xanh là hiển thị file đó trước đây đã bị fân vùng là có ngi ngờ có virus đấy, có thể còn sót lại 1 vài con virus ở những ổ đĩa còn lại ngoài ổ C

Các chủ đề có liên quan khác