Jar

bạn chơi khó thế

mình làm j đủ trình để hack nick facebook

Percy

có cách là dùng keylog lấy pass và id thôi.còn hack thì còn khướt Còn 1 cách nữa là tấn công vật lý, kề dao vào cổ nó kêu nó đọc pass

smile_trangau

hack làm gì ? lại có mục đích xấu chứ gì.

Anh chị nào biết cách hack nick facebook chỉ em với ?

Johnnie

có thể hack thông qua trả lời câu hỏi bảo mật hay thông qua code được gởi đến 3 người bạn trong danh sách bạn bè và ngồi chờ 24h , nếu không có khiếu nại gì từ chủ nhân thì nick fb đó trở thành của mình

Dagoberto

Anh chị nào biết cách hack nick facebook chỉ em với ? Cũng được.

Bạn send vào hòm thư mình ID/Pass FaceBook mà bạn đang dùng mình hack cho

Thấy trên mạng có nhiều người chỉ cách hack face nhưng tàm nham lắm lên hỏi anh em trên forum mình có ai biết không không ngờ cũng tịt nốt

nếu là người ta mượn máy bạn thì xài keyloger cho tiện.

Còn máy khác thì mình từng làm nhưng khó quá nên không thành công. Nhưng mình thấy cách này khá hay, đòi hỏi kiên nhẫn nhiều.

Bạn tham khảo bài viết của anh xnohat trên hvaol:

hoa_cuctrang10

có ý đồ xấu đây mà, facebook thì chỉ có cách xài keylog vào máy victim thôi chứ không hack thẳng qua fb được đâu

t_h_151

Dùng FB đã là một phong trào của teen hiện nay, thế mà giờ lại còn mod hack nick FB nữa thì đến chịu

--> Nhàn cư vi bất thiện !

có cách là dùng keylog lấy pass và id thôi. nhưng lấy bass và ì như thế nào, bạn nói và giải thích cụ thể để mọi người biết với. mình muốn tìm mật khâu facebook thì phải làm sao, giúp tó đi, dùi tớ tạ ơn..

Các chủ đề có liên quan khác