Roddy

Không hiểu sao mình xài cách đổi ip anonymox đổi wa mấy ip nước ngoài... để có thể tải hình.. dc 1 thời gian có thông báo tài khoản bị khóa tạm thời do phát hiện bạn đăng nhập tk ở 1 số nơi không cho phép... chẳng hiểu sao nữa.. buồn wa....

Edmundo

Do cùng 1 TK mà lúc bạn đăng nhập từ IP VN, Mỹ Nhật, TQ nên Facebook nghi ngờ tài khoản bị hack -> khóa TK.

Duong_Qua

đợi 1 tí rồi đăng nhập lại = ultra suft đi bạn , nó có thể sẽ yêu cầu bạn nhập xác nhận 1 số thứ . chỉ việc điền vào mà thôi . ( mã xác nhận ,... ) . nếu vẫn vào k được thì cao lắm nó chỉ khóa 24h của bạn thôi . yên tâm

phantung83

Mình cũng hay bị thế này ,bạn có thể xác nhận là mình từng dung tại nơi đó bằng cách nhấn okay là ổn hết

o0denias0o

đợi 1 tí rồi đăng nhập lại = ultra suft đi bạn , nó có thể sẽ yêu cầu bạn nhập xác nhận 1 số thứ . chỉ việc điền vào mà thôi . ( mã xác nhận ,... ) . nếu vẫn vào k được thì cao lắm nó chỉ khóa 24h của bạn thôi . yên tâm Do cùng 1 TK mà lúc bạn đăng nhập từ IP VN, Mỹ Nhật, TQ nên Facebook nghi ngờ tài khoản bị hack -> khóa TK. Mình cũng hay bị thế này ,bạn có thể xác nhận là mình từng dung tại nơi đó bằng cách nhấn okay là ổn hết hjx khóa cả 3,4 ngày nay rùi.. mà vào xác nhận nghĩ sao nó đưa mình 1 mớ hình nói mình nhận dạng tên ng` wen.. FB toàn bạn 4 phương làm sao nhớ nổi

piggyaig

Vào fb kêu nó gửi code qua đt cho bạn rùi bạn đăng nhập code vô là okie.

phong_phieu

Bạn dùng ultrasuft đăng nhâp sau đó đánh mã xách nhận-> nó sẽ kêu bạn unlock bằng 2 cách

1/ xách nhận ngày tháng năm sanh

2/xách nhân 5 hình ảnh của bạn bè trong facebook

nếu làm không được thì cài team đi, rồi Phần mềm mình, mình unlock cho!!!!!

Ponnie_Jinnie

Bạn dùng ultrasuft đăng nhâp sau đó đánh mã xách nhận-> nó sẽ kêu bạn unlock bằng 2 cách

hi hi hi,, vao dc rùi... có phan xác nhận= birthday mà mình không biết.... tks tất cả nha........

fan_tazy

Nếu không có phần xác nhận = ngày sinh thì sử dụng xác nhận = hình ảnh!

Bạn dùng 1 cái trình duyệt khác vào tìm bạn bè của bạn trong trong từng đáp án rồi xem ai có giống trong hình thì chọn

Andrian

Cái của chị mình hơn 2 tháng đã dùng nhiều cách cũng không xong chứ nói gì!!

Gilroy

sao lúc mình bị lock thì nó bắt điền hình với trả lời câu hỏi bí mật (mìnhnhớ là đặt câu hỏi bí mật mà)

thuyle_hfst

cho mình hỏi sao mình đã up ảnh để xác nhận mà sao vẫn k được vẬY? mình cũng bị khóa tk

zill_n_zill

hix mình cũng nhiều TK chẳng nhớ TT gì hết, quả này phải review lại nhỡ lúc nào rơi vào hoàn cảnh trên

keobong_hp2012

nhập số điện thoại để lấy code như thế nào bạn ?

mình gửi nhưng k thấy tin nhắn về :-s

boyvip_9x_cold

Không hiểu sao mình xài cách đổi ip anonymox đổi wa mấy ip nước ngoài... để có thể tải hình.. dc 1 thời gian có thông báo tài khoản bị khóa tạm thời do phát hiện bạn đăng nhập tk ở 1 số nơi không cho phép... chẳng hiểu sao nữa.. buồn wa.... Điều dễ hiểu là tại bạn chỉnh bảo mật không cho đăng nhập ở máy lạ và khi bạn dùng nó bạn đã không xác nhận với Facebook là những nơi đó là hợp lệ, khi đó Server facebook nó khóa là đúng rồi

Tk Face của mình bảo mật đến nỗi biết email, pass vẫn không thể vào được, bởi vì khi đăng nhập ở 1 thiết bị lạ mà không phải là Laptop của mình thì nó sẽ bắt chứng thực 1 đoạn code ngẫu nhiên, mà điều này chỉ có mình sở hữu số đt mới có được mã số đó

doantuyen_kkk

FB của mình cũng vậy. Đang dùng tự nhiên bị khóa, làm đủ mọi cách không được. Xác nhận sdt, ngta bảo gửi code vào đt cũng chẳng thấy đâu. Cả 2 cái đều bị mới bực chứ..

Phillips

bạn ơi giúp mình với, mình cũng bị như vậy, t cho bạn địa chỉ nè [email protected] . giup t với bạn ơi

Các chủ đề có liên quan khác