Mobifone nó mới fix lỗi MIU nhưng lại phát sinh lỗi mới. Vẫn phá được băng thông gói MIU mà không cần dùng APN m-i090. inbox cho mình với bạn ơi

Ethelbert

Mobifone nó mới fix lỗi MIU nhưng lại phát sinh lỗi mới. Vẫn phá được băng thông gói MIU mà không cần dùng APN m-i090. Mình sẽ ghi nhận trường hợp của bạn và sẽ báo cáo lên phòng kĩ thuật Mobile Internet. Thank bạn đã hợp tác với Mobifone tìm lỗi băng thông.

Chúc bạn bị bóp băng thông vui vẻ

Mình sẽ ghi nhận trường hợp của bạn và sẽ báo cáo lên phòng kĩ thuật Mobile Internet. Thank bạn đã hợp tác với Mobifone tìm lỗi băng thông.

Chúc bạn bị bóp băng thông vui vẻ nằm vùng à

Darryl

Mobifone nó mới fix lỗi MIU nhưng lại phát sinh lỗi mới. Vẫn phá được băng thông gói MIU mà không cần dùng APN m-i090. Mình sẽ ghi nhận trường hợp của bạn và sẽ báo cáo lên phòng kĩ thuật Mobile Internet. Thank bạn đã hợp tác với Mobifone tìm lỗi băng thông.

Chúc bạn bị bóp băng thông vui vẻ Hiện tại chúng tui vẫn chưa tìm ra được lỗi, bạn cứ vui vẻ mà xài....

Mình sẽ ghi nhận trường hợp của bạn và sẽ báo cáo lên phòng kĩ thuật Mobile Internet. Thank bạn đã hợp tác với Mobifone tìm lỗi băng thông.

Chúc bạn bị bóp băng thông vui vẻ ô la la hê hê nằm vùng vai~

nhuy201

Chúc bạn bị bóp băng thông vui vẻ Đã đánh dấu

mình ở đồng tháp. mình mới đang ký miu bữa 07/01/2013

sau ngày tận thế của miu thì em vẫn sử dụng tốt nhưng băng thông đã giảm 4 lần so với trước nhưng vẫn ~1mb/s nhé.

các bạn thấy thế nào, có ai biết cách cho về 7.2mb/s thì inbox mình nhe thank.

update đã phá băng thông miu nhưng hok ổn định cho mấy.

MIU bóp nhưng vẫn lên ~1Mb là bt mà

Úi cái bọn mobifone như là ruồi muỗi ấy. chỗ nào chả có hả anh em? mọi người dùng VT đi. mobifone dùng làm *** gì?

haison_haison

Mobifone nó mới fix lỗi MIU nhưng lại phát sinh lỗi mới. Vẫn phá được băng thông gói MIU mà không cần dùng APN m-i090. bác ơi send qua inbox em với ạ. em thank bánc nhiều

Chúc bạn bị bóp băng thông vui vẻ Nhảm nhí

nhocbin13579

em kết nối qua điện thoại sài hết dung lượng miễn phí thấy vẫn ổn mà. nói chung vẫn xem được Youtube nghe nhạc và đọc báo thì ok roài.

Sài điện thoại lên chẳng biết cách hack như thế nào ?

Các chủ đề có liên quan khác