Cayle

cai nay chơi LOL không được.... LOL mình chưa chơi bao giờ , chắc chơi được bạn thử xem .

viet_nga

cai nay chơi LOL không được.... LOL mình chưa chơi bao giờ , chắc chơi được bạn thử xem .

trecontimdoco

Cái này dùng để chơi game thôi hả bạn. Luot web dc hok hjc hjc Được luôn ấy bạn. Dùng teamview gì gì cũng được.

LOL mình chưa chơi bao giờ , chắc chơi được bạn thử xem . Chơi không được bạn ah.. thử rui nên mới nói...

Chỉ đến được bước chọn tướng thui.. còn vào chơi thì kết nối không được... game đó chống hack nên không cho kết nối qua proxy

yoonhox

Được luôn ấy bạn. Dùng teamview gì gì cũng được. Uk, vay tks ban. De an nut thanks cái hehe. Để mình thử xem sao ^^

Chơi không được bạn ah.. thử rui nên mới nói...

Chỉ đến được bước chọn tướng thui.. còn vào chơi thì kết nối không được... game đó chống hack nên không cho kết nối qua proxy thế thì chịu tại LOL đã chơi bao giờ đâu

Milbyrne

Minh biet lay proxy roi, nhung dien dia chi? voi port sao minh hok hieu, hok biet luon^^ chi dum di ban

có con proxy nào xài được không bạn, mình test cả chục con rồi mà vẫn fail không được cái nào cả haizz. vào fifa mãi không được

Các chủ đề có liên quan khác