Raymund

Bạn tạo hiệu ứng, game, tranh ảnh truyện cười vui mắt ( chế mon..) là like vèo vèo.

Chế mon bằng hình tượng các thành viên trong công ty

bachduyanh1302

Có gì đâu. Pạn tạo ứng dụng gì vui vui thì thu hút fan nhanh lắm ừ đấy,

Nghe nói tạo ứng dụng khó lắm!

Ai biết chỉ mình được không ( mình mù công nghệ)

Anton

mình chỉ làm được người nước ngoài like page thôi.như 1 dang trao đổi like á.

nếu muốn tăng like kiểu vậy thì Phần mềm cho mình qua yh ryne.boiz Thank bạn đã chia sẻ. Mình cũng đang làm cách này rồi, nhưng likes nước ngoài cũng k ích mấy bạn ạ. hic

leon_1691

Cùng chia sẻ LIKE nhau để tất cả cùng tăng LIKE FAN PAGE. Sử dụng trang này của Việt Nam khá hiệu quả: - Ngày vào 1 lần LIke hết tất cả kiếm POINT và vô số anh em sẽ lIKE lại bạn.

Sty]es

Bạn thích số lượng hay chấy lượng .

số lượng thì bạn vào trang này .

like lên vù vù . còn chất lượng (đa số là người việt nam) thì bạn vào trang này
.

Gregson

thế thì nghỉ luôn đi hội đói like ak thương hiêu cty thi có ấy nó like

pjnkchjp_babyls

Em chào các bạn ạ,

Em đang được giao làm ad cho fanpage của cty em.

Em là con gái, lại mù công nghệ, thế mà k hiểu sao lại được giao cho cái trọng trách này chứ

Lên mạng search các cách tăng like mà chỉ có các nguyên tắc chung chung.

chẳng thấy hiệu quả gì cả.

Các anh nào biết cách thu hút fan, câu like (thật) cho fanpage chỉ em vài đường cơ bản với!

Hết tháng mà em không có 5.000 like thì e chết chắc rồi. giống mình quá, mà không biết làm sao hết

keou_303

Mời bạn tham gia hệ thống trao đổi và tăng like tự động người Việt tại đây nhé để mình kiếm thêm Xu ^^ , hệ thống này còn cho phép thành viên kiếm tiền thật nữa!

Tặng 200Xu cho 100 thành viên may mắn đầu tiên nhân dịp ra mắt phiên bản tăng like tự động 2.0 ....

Đây là cách tăng Like cho FB và các MXH người Việt rất hiệu quả.

Chúc bạn kiếm nhiều like!

Alex

Destrey

đăng các bức ảnh độc,các câu chuyện cảm động và đặc biệt là mấy chuyện chế nhạo,war vs khựa thể hiện tinh thần yêu nước.thế là like nhìu,còn chỉ vs 1bai mà được 5k like thì mình chịu

yenkute59

Tập tành lập fanpage, mọi người thấy hay thì like giúp nhé ^^

shady_1994

Em là con gái, lại mù công nghệ, thế mà k hiểu sao lại được giao cho cái trọng trách này chứ

------------> đàn ông đâu hết rồi

rainy_k7

Mình cũng có fanpage này mà ì ạch quá,mãi không lên được.

các bạn xem tư vấn giúp với,hay biết ở đâu bán like giá mềm chút thì chỉ em

Em Hai ĐT: 01655.092064

Web:

Zani

Thank bài viết bổ ích. Thời gian qua mình định làm 1 site trao đổi Like giống ADDMEFAST và YOULIKEHITS để tăng like cho người Việt nhưng rồi tình cờ phát hiện site tương tự này đã hoạt động hiệu quả ở Việt Nam. các bạn có thể đăng ký tham gia miễn phí để cùng tự động trao đổi tăng Like cho Facebook và các MXH khác.

Đăng ký tham gia hệ thống LIKE.COOL360.NET tại link này nhé để mình kiếm thêm ít Xu và tiền: . Ngoài ra hệ thống này còn cho phép thành viên mua bán Xu, trao đổi banner, autosurf và giới thiệu thành viên kiếm tiền thật nữa!

Hiện tại hệ thống đã có mười mấy nghìn thành viên và đang có chương trình tặng 200Xu cho những thành viên may mắn đầu tiên nhân dịp ra mắt phiên bản 2.0 với nhiều chức năng mới và cực hấp dẫn...:

Đây là cách tăng Like cho FB và các MXH người Việt rất hiệu quả.

Chúc bạn kiếm nhiều like và cả $ nữa!

Alex

Austen

câu like bằng hotgirl hay khuyến mãi 1 cái gì đấy thì mới thu hút dc. muốn nhiều người biết đến nhưng không chịu chi tẹo nào thì có đấy mờ mơ, bao nhiêu công ty mất tiền quảng cáo để làm gì

Các chủ đề có liên quan khác