gonsai92

Sáng hôm qua còn quét được nhưng tối lại như thế này,có bác nào có biết bị gì hok vậy

nhuy201

không cần thiết phải gỡ ra hẳn rồi cài lại đâu, cậu chạy uninstall KIS thì sẽ hiện lên tùy chọn repair cho cậu, chon repair để check lại lỗi của KIS xem sao

vodoi_vksk00

không cần thiết phải gỡ ra hẳn rồi cài lại đâu, cậu chạy uninstall KIS thì sẽ hiện lên tùy chọn repair cho cậu, chon repair để check lại lỗi của KIS xem sao

Frasier

không cần thiết phải gỡ ra hẳn rồi cài lại đâu, cậu chạy uninstall KIS thì sẽ hiện lên tùy chọn repair cho cậu, chon repair để check lại lỗi của KIS xem sao mình không thấy cái uninstall ở đâu hết

Bấm vào : Xóa lỗ hổng thì thế nào ? Mình bấm rồi nhưng cũng vậy

rockfan_u2

không cần thiết phải gỡ ra hẳn rồi cài lại đâu, cậu chạy uninstall KIS thì sẽ hiện lên tùy chọn repair cho cậu, chon repair để check lại lỗi của KIS xem sao mình không thấy cái uninstall ở đâu hết

Bấm vào : Xóa lỗ hổng thì thế nào ? Mình bấm rồi nhưng cũng vậy

vanquynh_01

thường thì gặp lỗi này nên gỡ ra cài lại. đừng có uninstall cái bản quyền lúc gỡ là được

bigq_301

mình không thấy cái uninstall ở đâu hết

đây nè thread

Mình bấm rồi nhưng cũng vậy gở ra cài lại đi

chik_chik312

mình không thấy cái uninstall ở đâu hết

đây nè thread

Mình bấm rồi nhưng cũng vậy gở ra cài lại đi

khinh_bi

Gỡ cài lại cho lành bác ơi, vào control panel> programs and features> tìm tỏng list ấy cái tên Kaspersky Antivirus, nhấn phải chuột chọn Uninstall

Burkhart

Gỡ cài lại cho lành bác ơi, vào control panel> programs and features> tìm tỏng list ấy cái tên Kaspersky Antivirus, nhấn phải chuột chọn Uninstall

Các chủ đề có liên quan khác