chidoan3dongda

laptop của em tên Laptop DELL Audi A5 i5_3210M

cho em hỏi cái laptop của em nó có car màn hình rời không sao có người nói có có người nói không ?

trong dxdiang lại không hiện ra

nếu có cho em hỏi nó là loại gì tên gì bao nhiu G ?

vuminhduc_vt

thì nó hi trên thân máy đó nếu nó chỉ ghi intel core iX không thôi thì chỉ có card onboard là HD graphic 3000 hay 4000 còn có chữ NVIDA hay ATI thì có card rời , ngoài ra vài dòng máy của DELL tích hợp chung cả card onboard và card rời có thể chuyển đổi qua lại nữa

shini_de

Cái này có card rời ati nhưng chưa cài drivers nhé! CPU-z hiện là có nhưng dxdiag không hiện thì tức là thiếu driver lên dell down driver về cài là ok

Nethanel

của bạn là card onboard Laptop mà có card rời ATI thì lúc nào cũng có card on mà! Cài drivers xong thì có thể tùy chỉnh để chuyển card màn hình! Nói chính xác thì máy này có 2 VGA 1 cái HD 4000 intel đi cùng với con i5 và 1 cái ATI là VGA rời

Elroi

trên 1 web khác củng cái máy giống của em luôn mà nó lại đề Card màn hình rời ATI Mobility Radeon HD 7670M 1GB hay là em bị luộc đồ rồi

nvthiensu

hôm qua em mới mang ra tiệm cài lại windows 7 hôi trước em xài windows 8 củng vậy mà cho em hỏi luôn làm sao để biết mình thiếu drive nào và dow dirive

em lên web của dell thì nó hiện ra 1 đống hix hix

Các chủ đề có liên quan khác