utcung_thanhhoa

Cái này trước mình không bị nhưng 2 ngày nay khi cài IDM bản mới thì bị, sau đó cài lại bản cũ tưởng hết nhưng nó vẫn cứ thế...

Sau khi sử dụng Chrome khoảng vài chục phút thì nghe nhạc xem video nó đều báo lỗi không thể tải trình cắm @@

Mấy bác pro ơi giúp tớ với...!!

P.s: Chả lẽ mỗi lần vào Chrome lại phải gỡ ra cài lại sao

Turner

Vào chrome cài lai plugin đi bạn! Mình cài đi cài lại nhiều lần rồi nhưng mà nó vẫn cứ báo lỗi như thế. Cái này mình cài trên xp cả win7 thì chạy bình thường nhưng vào windows 8 thì báo lỗi

Shan

Vào chrome cài lai plugin đi bạn! cách này không có hiệu quả đâu bạn ạ, mình cũng đang bị đây

kimnguu58

Cũng hệt như mình, cả lỗi không tải trình cắm xem video nữa, hôm nay cũng dính cái này. ai biết giúp dùm nào. Mình cũng dùng windows 8.

Thanks bro nào giúp nha.

bigsun2007

Cũng hệt như mình, cả lỗi không tải trình cắm xem video nữa, hôm nay cũng dính cái này. ai biết giúp dùm nào. Mình cũng dùng windows 8.

Thanks bro nào giúp nha.

Meirion

xóa hết idm rồi cài lại nhé bạn thử rồi nhưng không được bạn à, cả cái không thể tải trình cắm nữa, mỗi lần xem video lại phải vô chỉnh một lần

Lauritz

xóa hết idm rồi cài lại nhé bạn thử rồi nhưng không được bạn à, cả cái không thể tải trình cắm nữa, mỗi lần xem video lại phải vô chỉnh một lần

Denys

rằng thì là mà là chưa có cách nào giải quyết vấn đề này!

tốt nhất theo mình đã làm là xóa IDM trong plugins ( để ở đó vừa nhức mắt hơn thế nữa 1 thời gian sau nó làm hỏng luôn cả flash của Chrome)

rằng thì là mà là chưa có cách nào giải quyết vấn đề này!

tốt nhất theo mình đã làm là xóa IDM trong plugins ( để ở đó vừa nhức mắt hơn thế nữa 1 thời gian sau nó làm hỏng luôn cả flash của Chrome)

ILoveJava

Bạn thử cái này xem
Mình cũng từng bị cái rắc rối điên đầu này! :(

tctuvan

Cần gì cài plugin, chỉ cần bật IDM lên, Option, General, Chọn advance browser integration . Rồi khởi động lại máy là nó tự tích hợp ngay

Các chủ đề có liên quan khác