Igasho

Game dành cho các fan của Kanon,air...và các bạn thích thể loại đối kháng.Game lấy mô-típ của giảng đường,bạn có thể dùng các dụng cụ:cặp,túi,quạt giấy thậm chí cả gậy,chùy,bóng chày để tham chiến...Game tương đối nhẹ về dung lượng,âm thanh chưa tốt nhưng đánh đấm thì Ok...Ai thích "tiểu bá vương" thì đúng gu rồi đó.

-Cấu hình:

+CPU : 1G

+RAM : 256Mb

+HDD: 200Mb

+VGA: 32Mb

+Hỗ trợ : DX9

-Control:

[Cursor Keys] = Movement

[Z] = Attack

[X] = Jump

[Tap X] = Dash

[C] = Block

[V] = Special Attack

LINK SAU CỦA BẠN nhokonkodon

bạn xóa đuôi .ctit rồi giải nén bình thường là được

Girl_Lonely

Hix, không dc Spam hãy nhấn nát Cám Ơn thay cho Spam Cám Ơn , coi chừng bị Ban nick nha anh

như ông cũng không khác gì spam đâu cha

nhattungsm

Hix, không dc Spam hãy nhấn nát Cám Ơn thay cho Spam Cám Ơn , coi chừng bị Ban nick nha anh

goodnight_8x

sao em down bằng IDM no cứ kêu gõ username với password là sao vậy??

mình đã test thấy bình thường mà nó có đòi gì đâu. dow về giải nén ra là chơi thôi. không cần cái gì cả

Aaron

o`, down dc rồi, thank anh nha, chắc hôm bữa mạng bị trục trặc.

fired_meteora

sao em down bằng IDM no cứ kêu gõ username với password là sao vậy??

mình nghĩ IDM của bạn chưa Cr-ack , bạn nên cài lại bản khác, trên diễn đàn mình cũng có đó bạn

sao không dow dc vay ne`

bạn xóa đuôi .ctit rồi giải nén bình thường là được

taigamevui

này về chơi xem sao mới được, Thank bạn đã chia sẻ game nhé.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D PHÂN TÍCH PHONG CÁCH LÃNH đạo của đại TƯỚNG võ NGUYÊN GIÁP TRONG CHIẾN TRANH VIỆT NAM Văn hóa, Xã hội 0
P Công nghiệp hoá ,Hiện đại hóa nông nghiẹp nông thôn trong chiến lược phát triển kinh tế 2001-2010 Luận văn Kinh tế 0
K Vấn đề chiến tranh trong triết học phương Tây hiện đại Kinh tế chính trị 0
T Vận dụng tư tưởng Hồ Chí Minh về con người và chiến lược "Trồng người" trong thời kỳ đẩy mạnh công nghiệp hóa, hiện đại hóa Văn hóa, Xã hội 2
D Các chiến lược sinh viên trung tâm đào tạo và hợp tác quốc tế, trường Đại Học Điện Lực sử dụng trong Ngoại ngữ 0
C Chiến lược phát triển toàn diện con người Việt Nam trong giai đoạn công nghiệp hóa, hiện đại hóa đất Tài liệu chưa phân loại 0
N THỰC TRẠNG VỀ KẾ HOẠCH CHIẾN LƯỢC CỦA CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẠI THẮNG TRONG NHỮNG NĂM VỪA QUA Luận văn Kinh tế 0
D Chiến dịch PR cho trường Đại học Thăng Long Luận văn Kinh tế 0
B Một số giải pháp nhằm hoàn thành kế hoạch chiến lược của Công ty Cổ Phần Đại Thắng Luận văn Kinh tế 0
D Một số giải pháo nhằm hoàn thiện kế hoạch chiến lược của công ty CP Đại Thắng Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác