trong game này bạn sẽ đóng vai là 1 cảnh sát đi tiêu diệt các tên cướp

bạn sẽ chơi 3 màn và mỗi màn đều có 1 ông trùm mafia

mỗi màn cũng đều có rất nhiều tên cướp

nhưng viên đạn kế cây súng bên trái là máu của bạn khi bạn bị cướp bắn hoặc bắn trúng người vô tui thì mất mất 1 viên

làm sao để biết ai là cứơp ?ai là người vô tôi?

nếu là cướp thì có 1 vòng tròn và hắn ở trong vòng tròn đó

từ từ như vậy chơi từng màn và dệt từng ông chủ và bạn hãy cố lên trở thành 1 police chuyên nghiệp nhé

dung lượng:11mb

down về rui giải nén ra 32.5 MB

chúc các bạn thành công

DEMO THÊM 1 SỐ HÌNH NỮA NÈ

ntgiang168

Mình thấy trong game này có cách chỉnh cho bất tử máu. Tức là cứ hết máu lại đầy, hết máu lại đầy. Có ai biết cách chỉnh không nhỉ? Chỉ cho mình với Nguoiacba có biết không?

thattinhco8000

mình không biết nhưng mà chơi bất tử sẽ không hay đâu bạn hãy tập chơi bình thường đi như vậy sẽ rèn luyễn sự khéo léo và nhanh nhẹn của bạn đó

Cái trò con cá chơi hay lắm.Thanks!!!

Chài ơi,xem lại đê bạn,sao post hình games con cá làm dè??????Lộn hình rồi bác ơi!!!!!

Cathaoirmore

Cái trò con cá chơi hay lắm.Thanks!!!

Chài ơi,xem lại đê bạn,sao post hình games con cá làm dè??????Lộn hình rồi bác ơi!!!!!

Bạn thông cảm. Đây là game đầu tiên mà nguoiacba post lên, còn chưa biết cách post hình nên post nhầm ý mà. Mà bạn không thấy Admin đã post lại rùi sao Game con cá nó có tên khác cơ mà. Có phải Visual Cop đâu

Enos

Mình thấy trong game này có cách chỉnh cho bất tử máu. Tức là cứ hết máu lại đầy, hết máu lại đầy. Có ai biết cách chỉnh không nhỉ? Chỉ cho mình với Nguoiacba có biết không?

trò này tui chơi lâu rồi, chỉ chơi đỡ buồn, còn cái chỉnh bất tử ấy,

mình không nhớ rõ lắm, bạn nhấn từ f1-f9 thì sẽ tìm được,

nó nằm trong khung option ấy, chỉnh mạng và đạn free....

thân,

nhht66

[url=http://s1244.photobucket.com/albums/gg568/buomdem154/?action=view¤t=cc21902b.gif]http://s1244.photobucket.com/albums/gg568/buomdem154/?action=view¤t=cc21902b.gif[/url][IMG]