hathuhuong88

Hãy dến với Bluecoats: North vs South để cảm nhận sự căng thẳng trong cuộc nội chiến nước Mĩ những thế kỉ trước.

Đúng vậy, Bluecoats: North vs South sẽ đưa bạn trở về với những năm tháng nội chiến ở nước Mĩ ở thế kỉ 19. Ở đó, bạn sẽ là chỉ huy của quân đội chính phủ Mĩ hay là thủ lĩnh của liên minh quân nổi dậy, cùng gắng sức tấn công và chiếm các vị trí phòng thủ của đối phương…

Như đã nói ở trên , bạn sẽ có 2 sự lựa chọn trong Bluecoats: North vs South. Nếu chọn theo phe Yankees, tức quân chính phủ, nhiệm vụ của bạn sẽ là dẹp bỏ những phiến quân nổi dậy với những trận đánh sáp lá cà, thu thập tiền để trang bị cho đội quân của mình thêm tinh nhuệ.

Tương tự như thế, nếu theo phe Confederates, tức liên minh nổi dậy, bạn cũng sẽ phải điều khiển các tay sai của mình chiếm lĩnh các thành phố lớn, đột nhập và cướp bóc để lấy tiền trang bị cho liên minh của mình. Vì thế, cho dù ở 2 phe khác nhau, nhiệm vụ của bạn cũng khá tương đồng với nhau.

Là một trò chơi chiến thuật theo lượt, bạn và dối thủ của mình sẽ lần lượt di chuyển binh sĩ của mình trên khắp đất nước. Khi gặp nhau ở bất kì nơi nào, sẽ có một trận đánh sáp lá cà và lúc đó, bạn phải vận dụng sự…nhanh tay của mình dể diều khiển nhân vật tiêu diệt đối phương. Bạn sẽ thắng khi tất cả những khu vực trên bản đồ thuộc về bạn.

Với một gameplay mới lạ và độc đáo, hình ảnh đồ họa sinh động và âm thanh hết sức vui nhôn, Bluecoats: North vs South sẽ mang lại cho bạn những phút giây thư giãn hết sức thú vị.

*CPU: 1.0 GHz

*RAM: 1024 MB

*DirectX: 9.0

*Hard Drive: 230 MB

tinhmy

pass giải nén là j vậy chủ thớt

pass: congtruongit.com bó tay vs mấy pác này cái chữ nằm chình ình mà còn hỏi

quyen_thanh2001

pass: congtruongit.com bó tay vs mấy pác này cái chữ nằm chình ình mà còn hỏi

lỗi wrong password bác ơi

repair lại file rar rồi giải nén

em da repair rui nhung khi gian nen voi pas la congtruongit.com no van hien lỗi wrong pass bac ah:

em da repair rui nhung khi gian nen voi pas la congtruongit.com no van hien lỗi wrong pass bac ah:

Tắt caps lock vs Unikey rồi đánh pass nhá đừng copy

minhldxh

kiểu gì vẫn sai bác ơi pass này sai rồi

dow tạm link của VnSharing nhé

<-- Bổ sung bài viết -->công nhận trò này chơi vui phết chiếm đất bắn nhau vs bọn miền nam

Các chủ đề có liên quan khác