near_2806

cái ggc của e nếu pin to taskbar thì khi khổi động ở thanh taskbar có 2 biểu tượng ggc cái biểu tượng ggc mà pin to taskbar không hoạt động..bác nào biết lỗi này không..

truclinh2210

google chorm là cái gì hả bạn
khổi động là gì hả bạn
ggc là cái gì hả bạn

bạn toàn dùng những từ ngữ khó hiểu và kiểu như bạn thì ít ra cũng phải có hình ảnh để check chứ, viết đúng 2 dòng chả hiểu gì cả

high_manner2003

khổi động là gì hả bạn
ggc là cái gì hả bạn

bạn toàn dùng những từ ngữ khó hiểu và kiểu như bạn thì ít ra cũng phải có hình ảnh để check chứ, viết đúng 2 dòng chả hiểu gì cả bắt lỗi ghê quá

khổi động là gì hả bạn
ggc là cái gì hả bạn

bạn toàn dùng những từ ngữ khó hiểu và kiểu như bạn thì ít ra cũng phải có hình ảnh để check chứ, viết đúng 2 dòng chả hiểu gì cả Người ta hỏi bác k biết hay k muốn nói có thể bác k tl chứ sao lại "giả vờ ngu" như thế

quân tử sao nhỏ mọn mấy cái đó vậy . mình k tin có người nào búa sắt đôi mà khờ đến nổi k hiểu những từ đó
cái ggc của e nếu pin to taskbar thì khi khổi động ở thanh taskbar có 2 biểu tượng ggc cái biểu tượng ggc mà pin to taskbar không hoạt động..bác nào biết lỗi này không.. là Google Chrome nha bạn nói sai ngta lại bắt bẻ . cái lỗi này mình k rõ nhưng đây chắc là lỗi của ứng dụng rồi, windows 7 lẫn windows 8 đều bị mà kệ nó sao khó khăn cái đó dữ vậy

Bác chuột phải vào Google Chrome trên desk , chọn properties , copy dòng Target rồi chuột phải lên icon tại Task , properties , Chép dòng Target vào và OK lại thử dc ko

top_clover

Đơn giản cứ pin 1 cái vào taskbar xong bật lên..nếu nó lên cái khác thì unpin cái cũ và pin cái đang chạy. Thế là xong

yeu_de_hoc_yeu

Đơn giản cứ pin 1 cái vào taskbar xong bật lên..nếu nó lên cái khác thì unpin cái cũ và pin cái đang chạy. Thế là xong bác làm thử chưa hay là suy nghĩ mà bảo đơn giản

loveyoulovemetn

bác làm thử chưa hay là suy nghĩ mà bảo đơn giản Nhưng mà chủ pic hỏi 1 câu rùi off vất pic tại đây luôn rồi

Unpin sau đó từ start menu pin lại vô task bar Bác chuột phải vào Google Chrome trên desk , chọn properties , copy dòng Target rồi chuột phải lên icon tại Task , properties , Chép dòng Target vào và OK lại thử dc không Cách này của em cũng tương tự thế đó

buituanxuyen

bác làm thử chưa hay là suy nghĩ mà bảo đơn giản Dĩ nhiên là bị rồi và sửa được rồi mới dám to mồm chứ

ndanha

cài lại đi thôi Cái shortcut kia vẫn dùng dc mà bác lại khuyên cài lại là sao ? chi cho mất công rứa ?

eugenie_1304

Trích dẫn từ ch_laithienfct;16134186:
khổi động là gì hả bạn
ggc là cái gì hả bạn

bạn toàn dùng những từ ngữ khó hiểu và kiểu như bạn thì ít ra cũng phải có hình ảnh để check chứ, viết đúng 2 dòng chả hiểu gì cả[/SIZEsao

sao bạn dốt thế

minhnguyenjc

khổi động là gì hả bạn
ggc là cái gì hả bạn

bạn toàn dùng những từ ngữ khó hiểu và kiểu như bạn thì ít ra cũng phải có hình ảnh để check chứ, viết đúng 2 dòng chả hiểu gì cả họ bắt tên văn lỗi

Các chủ đề có liên quan khác