Hardy

chào các bạn

mình có dow tài lieu từ trang: tailieu.vn về định dạng PDF. mình convert sang word ma k copy nội dung bên trong được. là bị gì vậy các bạn. mình tìm trên mạng là bị chống copy vậy giờ làm sao để copy được nội dung bên trong mong các bạn chỉ giúp mình. giúp mình càng sơm càng tốt. rất mong các bạn chỉ bảo cho mình biết làm cách nào

thank các bạn nhiều

chúc các bạn 1 năm mới an lành hạnh phúc bên gia đình

thotrangkhoyeu

Địng dạng pdf convert sang word có thể nó chỉ thực hiện việc chép hình ảnh qua file word thôi chú không phải convert từng kí tự (giống như lấy máy chụp ảnh chụp lại nội dung trong pdf rồi dán qua word chứ không phải chuyển kí tự qua word hoàn toàn). Trường hợp này không còn cách nào khác ngoài việc tự mình đánh máy lại hay kiếm bản word thay vì bản pdf

phuc_n_h

vậy không có cách nào để copy nội dung khi convert wa hả bạn

làm sao tìm được bài gốc được. còn cách nào khác không bạn

Địng dạng pdf convert sang word có thể nó chỉ thực hiện việc chép hình ảnh qua file word thôi chú không phải convert từng kí tự (giống như lấy máy chụp ảnh chụp lại nội dung trong pdf rồi dán qua word chứ không phải chuyển kí tự qua word hoàn toàn). Trường hợp này không còn cách nào khác ngoài việc tự mình đánh máy lại hay kiếm bản word thay vì bản pdf

nh0kwa0

file pdf có nặng không nếu nhẹ up lên đây xem mình có giúp được gì không

mis_lys

lúc trước bạn mình nó có dùng 1 phần mềm chuyển từ file ảnh sang ký tự nhưng lúc đó nó chưa có hỗ trợ tiếng Việt. Cũng 2-3 năm rồi chắc phien bản mới có hỗ trợ. đâu bạn lên google tìm thử xem có ko.

t.lengoctu

file hình ảnh thì không thể copy,điều đó là hiển nhiên,giống như bạn lấy máy chụp hình chụp lại file tài liệu thì làm sao copy chữ trong đó ra được . Phần mềm chuyển văn bản hình sang chữ có hỗ trợ tiếng Việt tốt nhất hiện nay là ABBYY FineReader

Link torrent dưới đây không biết còn sống không,nếu không bạn có thể search phần mềm full từ google

Mình thấy mấy phần mềm convert toàn lỗi thôi, đa số toàn lỗi font, bạn dùng office bao nhiêu thế, mình dùng office 2013 mở được pdf, khi mở pdf thì office 2013 sẽ tự convert, bạn có thể chỉnh sửa thoải mái trong word 2013

Các chủ đề có liên quan khác