ryl_vampir3

Nhà em mang chậm quá nên em muốn treo máy dow film,mà dow nhiều cái 1 lúc nó chậm quá.

các bạn xem có cách gì cài đặt mà cho phép chỉ dow 1 file,khi dow xong file này nó tự động dow file khác không ạ?

các bạn giúp em với.e tks nhiệt tình

bi_lak

bạn đợi chừng nào ng ta làm ra chức năng đó cho idm rồi mọi ng sẽ chỉ cho bạn nhé. còn bây giờ bạn cứ ngồi đợi đi

tracgiahan96

đầu tiên pause tất cả lại nhé rồi làm như hình

1.

2.

ấn bắt đầu ngay là ok nó chỉ tải 1 file 1 thôi

bạn đợi chừng nào ng ta làm ra chức năng đó cho idm rồi mọi ng sẽ chỉ cho bạn nhé. còn bây giờ bạn cứ ngồi đợi đi bạn sai rồi idm có chức năng này lâu rồi tại bạn không biết thôi

Barnabas

bạn đợi chừng nào ng ta làm ra chức năng đó cho idm rồi mọi ng sẽ chỉ cho bạn nhé. còn bây giờ bạn cứ ngồi đợi đi Chức năng đó có sẵn , sao phải đợi @@ , không biết Scheduler của IDM à @@

glasspainting16

bạn đợi chừng nào ng ta làm ra chức năng đó cho idm rồi mọi ng sẽ chỉ cho bạn nhé. còn bây giờ bạn cứ ngồi đợi đi

Vance

1.

2.

ấn bắt đầu ngay là ok nó chỉ tải 1 file 1 thôi

keobong_hp2012

bạn đợi chừng nào ng ta làm ra chức năng đó cho idm rồi mọi ng sẽ chỉ cho bạn nhé. còn bây giờ bạn cứ ngồi đợi đi bạn sai rồi idm có chức năng này lâu rồi tại bạn không biết thôi

Tuari

bạn đợi chừng nào ng ta làm ra chức năng đó cho idm rồi mọi ng sẽ chỉ cho bạn nhé. còn bây giờ bạn cứ ngồi đợi đi Chức năng đó có sẵn , sao phải đợi @@ , không biết Scheduler của IDM à @@

hueptm77

bạn đợi chừng nào ng ta làm ra chức năng đó cho idm rồi mọi ng sẽ chỉ cho bạn nhé. còn bây giờ bạn cứ ngồi đợi đi Bố này nguy hiểm vãi

vanlinhna

1.

2.

ấn bắt đầu ngay là ok nó chỉ tải 1 file 1 thôi thế nhưng trang không cho pause thì sao bạn ?

thế nhưng trang không cho pause thì sao bạn ? Nếu không pause được thì chỉ có tải từ đầu! Chức năng này chỉ hỗ trợ file chưa tải hay pause có thể resume!

Meldryk

Nếu không thì làm thủ công bằng cách hạn chế tốc độ xuống 1kb/s chỉ để 1 file max speed

vietlam_307

câu trả lời là có và mình dùng thường xuyên...

làm giống bạn như trên.... nhưng trước khi tải sẽ có 3 lựa chọn tạm dịch là

1 tải sau phía bên trái

2 tải ngay

3 bỏ qua

mình chọn cái đầu tiên

Các chủ đề có liên quan khác