nguyenduyduhv

Angry Birds Seasons là phiên bản đặc biệt của Rovio Mobile dành cho các fan của Angry Birds với nhiều màn chơi hấp dẫn. Lần này những chú chim Angry Birds cảu chúng ta tham gia trong nhiều lễ hội khác nhau như lễ Halloween, lễ phục sinh.. thì cũng là lũ heo đáng ghét xuất hiện để phá bĩnh những bữa tiệc của Angry Birds, tất nhiên chúng sẽ phải trả giá bởi những hành động ngu ngốc đó trong Angry Birds Seasons

Link download gồm 1 part đã add 10% recovery, có 60mb mà up gần tiếng rưỡi

kienqbth

Mình down về có file dạng Ms-Dos, mình click vô nó hiên lên khung màu đen rồi tắt. Là sao vậy bạn

Mình down về có file dạng Ms-Dos, mình click vô nó hiên lên khung màu đen rồi tắt. Là sao vậy bạn

cái đó không quan trọng bạn ah, bạn cú chạy setup rồi vao play thôi

tamnhintrithuc

Nó k có setup gì hết luôn. Mình down về nó chỉ có mỗi cái Ms-dos đó thôi

để tui xem lại cái chờ tầm 10' nha

<-- Bổ sung bài viết -->bạn tải về phải được file "[MF]Angry_Birds_Seasons_2.3.0 - congtruongit.com.rar" đúng không

unrar thì được "Angry_Birds_Seasons_2.3.0 - congtruongit.com"

vào thì sẽ có file "AngryBirdsSeasonsInstaller_2.3.0.exe" chạy nó xong rồi play thui mà

lovely_bear199

ạn tải về phải được file "[MF]Angry_Birds_Seasons_2.3.0 - congtruongit.com.rar" đúng không

K. Hình như cái IDM của mình tự đổi đuôi hay gì mà nó ra cái file [MF]Angry_Birds_Seasons_2.3.0 - congtruongit. Nó có dạng Ms-Dos, mình thêm .rar ở cuối vẫn k ăn thua. Haizz chán cái IDM qá

Các chủ đề có liên quan khác