camvan3101

card onboard của mình là intel(r) 82865g graphics controller,bây h mình muốn cài lại driver cho nó,bạn nào có link down của driver này cho mình xin vs

dùng cpuz chạy coi con main của hãng nào lên hãng đó mà tải driver về,có 4 driver quan trọng cho máy bàn là vga,audio,lan,chipset,nếu là laptop thì sẽ có thêm 1 số driver nữa như wifi,chuột,bàn phím,....

khinhnguoi.info

Google đi bạn, mình tìm trên google " download driver 82865g graphics controller " thấy nhiều lắm, bạn dùng windows xp à:

Melvon

Thank các bạn,mà hình như card đồ họa của mình đâu có chơi dc LMHT phải ko,mấy bạn có thể cho mình xin địa chỉ 1 số tiệm vi tính bán các lại card đồ họa tại HCM,quận gò vấp dc ko

Thank các bạn,mà hình như card đồ họa của mình đâu có chơi dc LMHT phải ko,mấy bạn có thể cho mình xin địa chỉ 1 số tiệm vi tính bán các lại card đồ họa tại HCM,quận gò vấp dc ko

12_43

À mà còn nữa mình định mua con Geforce gt 210 vậy thì nó có chiến ngọt các game online như cf,lmht,getamped 2 vs mức fps 80 trở len không ... và các game of như COD4,L4D 2,Gta 4,dragon ball budokai tenkaichi 3,kamen rider climax hero fourze không

toan_noucamp

bạn down Driver Pack Solution này nhá mình thấy nó tốt nhất trong các bộ driver đấy. Link torrent của trang chủ đây

Các chủ đề có liên quan khác