Iosep

Cấu hình yêu cầu

Chip 2GHz

Ram 2GB1

Ổ cứng 20GB

Đồ nghề cần để chơi

1.Client

hoặc

( có thể chép client WOW bản 3.3.5a bất kì khác

hay kéo link Direct Client bản 3.0.1 ở trang sau

rồi download lần lượt các Patch ở trên trang đấy để up lên bản 3.3.5a

hay down client gốc bản 3.0.1 như trên rồi down các patch lên 3.3.5a file torrent ở đây

Down CLient về rồi các bạn vào thư mục client/Data/enUS/ tìm file realmlist.wtf chỉnh sửa bằng notepad

Xóa toàn bộ text bên trong và thay thế bằng dòng:

set realmlist 192.168.1.200

Vào game bằng File wow.exe

2.Server

Pass giải nén : tuan565

Giải nén bằng 7zip

IP của máy ảo là 192.168.1.200

3.Video hướng dẫn

File Doc Lệnh Gm + 1 số lưu ý khi cài

Khuyên dùng Vmware bản 8

Cài đặt thì chỉ việc Next > Next ............ rồi khởi động điền key sau vào

0A4NA-D00E4-LZJY1-UK9N6-1357G

MF0KF-2Y183-HZXW9-409Q6-C325W

ohle.com94

dc hết bạn ak. không làm dc mình post làm gì nữa .bản này bạn Heybaby2707 bên gamezone hợp tác dev vs các team trên thế giới nên khá là đầy đủ .work 98-99%

cậu chủ topic ơi có thể up link khác lên được không cậu. link mediafire chẳng hạng. để zễ dowm tý. và cậu có thể nói cụ thể hơn là down cái nào và không down cái nào được không. để mình hỉu zề zàng giải quyết chút. Thank

pns_gtvt

Client 15GB thì mình chịu .mà với dung lượng như thế thì up MF down xong thì tốn time hơn nhiều .link client gốc down Direct không sướng thì thôi chứ . còn server + video mình up MF rồi mà . các link mình viết thì cần down hết chứ còn không down cái nào nữa . không down thì khỏi chơi luôn

ht.minhit

kéo link Direct đi bạn . còn torrent chập chờn lắm . lúc thì max lúc thì chậm mình kéo 2 ngày mới xong

hale8085

Client 15GB thì mình chịu .mà với dung lượng như thế thì up MF down xong thì tốn time hơn nhiều .link client gốc down Direct không sướng thì thôi chứ . còn server + video mình up MF rồi mà . các link mình viết thì cần down hết chứ còn không down cái nào nữa . không down thì khỏi chơi luôn

hot_boy02005

kéo link Direct đi bạn . còn torrent chập chờn lắm . lúc thì max lúc thì chậm mình kéo 2 ngày mới xong

Dagon

minh tim tren google cac ban tét nhe!!!!!

thank chú thớt. Cái link direct đỡ hơn cái link torrent. Down có 6h là xong. Ủa cậu ơi down cái đó zề xong down cái nào nữa cậu. Down tới cái sv hả cậu

Anthony

uk .down Client + server + Vmware rồi cài Vmware ra làm theo hướng dẫn thôi bạn ak . chạy server thì video có hướng dẫn rồi đó . nếu làm theo mà vẫn không dc thì do tường lửa+ diệt virus + UAC nó chặn

<-- Bổ sung bài viết -->

minh tim tren google cac ban tét nhe!!!!!

thanks bạn nhiều . đã edit để lên trên

Các chủ đề có liên quan khác