Hướngdẫn sử dụng TorrentRover

Thấy mọi người tìm file torrent vất vả quá mà tìm được rồi thì chất lượng lại không cao (down chậm như sên) nên mình up lên cho cả nhà

Nguồn: XHTT (mình mới đọc được thấy hay nên share cho các mem )

Bài viết của họ hơi dài nhưng mình chỉ tóm tắt lại cho đơn giản, dễ sử dụng

TorrentRover là một ứng dụng mạnh mẽ cho phép bạn nhanh chóng tìm kiếm, tổ chức, quản lý các kết quả tìm được từ các trang web torrent phổ biến khác nhau và đáng tin cậy, nó sẽ làm nổi bật sản phẩm torrent tốt nhất dành cho bạn. Ngoài ra, bạn cũng có thể tự động tải torrent bằng cách thiết lập lịch trình tìm kiếm và tải về theo định kỳ theo một thời gian cụ thể do bạn chỉ định.

Sau khi tải về và cài đặt, bạn chạy chương trình lên có giao diện

Nhập từ khóa cần tìm vào khung tìm kiếm sẽ ra kết quả: (từ nhiều nguồn khác nhau)

Việc của bạn chỉ là chọn cái mình cần và chọn biểu tượng mũi tên download hay chuột phải chọn download (trước đó bạn phải cài 1 Phần mềm download torrent như utorrent, bittorrent....)

Để biết thêm chi tiết về file torrent bạn chuột phải chọn "view torrent detail"

Ngoài ra Phần mềm này còn nhiều chức năng khác tự các bạn tìm và understand.

LƯU Ý: Trước khi cài đặt torrentRover bạn phải cài trình download torrent truớc như: , ....

Jeric

up ,lên cho mọi người đánh giá !! còn phần mềm nào tương tự nữa không ?

ps: phần mềm hay ,nhưng search ít site quá có 4 site thôi !

kuhals

Phần mềm này mới đag trog beta thôi, chắc sau này sẽ mở rộng ra hơn

Liwanu

nó chỉ giúp mình tìm link trên torrent thôi hả bạn...có cải thiện tốc độ hay gì không nhà mình down torrent chậm

uh thank you! mà không bít tìm file bằng phần mềm này and trên google.nó khác là ở điểm chỉ hiện ra những file có seed cao hả mọi người!

Aundre

nó chỉ giúp mình tìm link trên torrent thôi hả bạn...có cải thiện tốc độ hay gì không nhà mình down torrent chậm cái này chỉ hỗ trợ tìm torrent thôi bạn à. Còn bạn down như thế nào thì nó không liên quan đâu

yzury_yzory

CHẲNG HIỂU "LUẬT CHIA SẺ" LÀM SAO ,NHƯ THẾ NÀO CẢ , THẤY IDM NÓ LÊN TỚI 800Kbs MÀ TORRENT CHỈ CÓ 300kbs ???????

recwar2004

nó chỉ giúp mình tìm link trên torrent thôi hả bạn...có cải thiện tốc độ hay gì không nhà mình down torrent chậm cái này chỉ hỗ trợ tìm torrent thôi bạn à. Còn bạn down như thế nào thì nó không liên quan đâu

Stanley

CHẲNG HIỂU "LUẬT CHIA SẺ" LÀM SAO ,NHƯ THẾ NÀO CẢ , THẤY IDM NÓ LÊN TỚI 800Kbs MÀ TORRENT CHỈ CÓ 300kbs ???????

Các chủ đề có liên quan khác