Những chú gà dễ thương...Nhưng trong game, chúng là những con quái ác muốn tiêu diệt chúng ta trong ngày Giáng Sinh. Nhiệm vụ của bạn chỉ rất đơn giản là hoàn thành mệnh lệnh của GameMaster. Lũ gà đang có âm mưu rất thâm độc, chúng muốn tiêu diệt loài người và hành tinh của chúng ta, nhưng điều ngạc nhiên, chúng không tấn công liền mà đánh tỉa theo nhiều lần. Bạn sẽ đóng vai là một phi công lái chiếc phi thuyền không trung tấn công bọn gà quái quỉ. Hãy làm nhiệm vụ thật tốt, nếu Game over..cũng đồng nghỉa Trái Đất bị tiêu diệt.

Đặc điểm:

* 7 Bí mật đen tối cần bạn giải khóa .

* 30 Trang bị và 13 Phương tiện .

* 120 dải thiên hà là chiến trường của bạn .

* Đồ họa âm thanh độc đáo .

* Liên quan đến dịp Noel, rất vui nhộn .

Maralyn

chơi cái game cũng là Chicken Invaders chả bík phần mấy nhưng nó đồ họa xấu hơn cái này .... ===> chơi cái này chắc hay hơn

twilight_sunny

Chắc là phần 2 bác chán đời ạ. Nhà em cũng có phần 2 mà

Trước có down phần 3 về chơi nhưng chỉ là bản demo. Chơi tí là bị out.

girl_dontcry

sao em down về, giải nén ra roài, chạy setup hem được dzị ?

nó báo là "The file name, directory name, or volume label syntax is incorrect."

thuhang07_vt

sao em down về, giải nén ra roài, chạy setup hem được dzị ?

nó báo là "The file name, directory name, or volume label syntax is incorrect."

bạn nhìn lại được glink tớ folder game của bạn có tiếng viẹt không hình như có 1 folder nào đó đặt tên tiếng việt => lỗi. game này mình dow về và phá đảo rùi mà yên tâm nha

nh0c_k0ol_9x

U-Known oi!! game Soldner X - Himmelssturmer sao tui free download không dc nó cứ ì ạch ở đóa hoài không nhút nhích j cả ??? bạn coi lại xem, sẵn cho tui cấu hình trò này luôn nha cám ơn.

Các chủ đề có liên quan khác