Geron

Mỗi lần khi xem video trực tuyến mà thoát khỏi chế độ full màn hình thì thường xuyên bị lỗi và chrome báo lỗi plugin IDM crash. Anh em biết chỉ mình khắc phục lỗi này với. Thanks

heo_con_way_pha

có hai cách đó bạn. nhưng chắc bạn nên nhấn vào chũ vô hiệu hóa hơn, nếu bạn muốn download phim thì tích vào luôn cho phép là ok

cun_xinh

Cũng không được, cứ bị báo lỗi hoài à

Arrio

mình dùng Chrome 1 thời gian đầu thấy khá tuyệt.nhưng càng về sau nó cứ phát sinh mấy lỗi linh tinh ... giờ chán quá dùng sang Firefox cho ổn.@@

beheo_hy4ever

Nếu mình vô hiệu hóa luôn thì có thể không bị nhưng nếu mình cần download nhạc hay những thứ khác thì phải bật đi tắt lại thì hơi bất tiện một chút, chán quá.

tra_cave

dùng CHrome lỗi chán đi, chuyển qua firefox lại lỗi lên lỗi xuống,

cuối cùng lên windows 8 dùng IE 10, chuẩn nhẹ mượt

heocon_doremon

cuối cùng lên windows 8 dùng IE 10, chuẩn nhẹ mượt Bộ dùng IE không bị lỗi này hả bạn?

nguyend_hieu

cuối cùng lên windows 8 dùng IE 10, chuẩn nhẹ mượt điều mà mình không dùng ie là nó ít tiện ích cho mình sử dụng , hiện mình đang dùng ff

FF cũng hay bị lỗi plugin lắm, không đỡ hơn chrome cho lắm. xài cờ rôm đi bạn. nó có trình download riêng nên k lo bị crash

mouocxa

bạn update IDM lên 6.15 xem ? Phần mềm thì đã up lên 6.15 rồi nhưng plugin vẫn 6.14

bichop32h

FF cũng hay bị lỗi plugin lắm, không đỡ hơn chrome cho lắm. Mình dùng FF bao lâu nay có thấy hay lỗi Plugin gì đâu nhỉ. GC dạo này thì nhiều lỗi lắm, trên diễn đàn cứ thấy nhan nhản những topic về lỗi GC

nhim_xu_violet

Lỗi này là thường xuyên trừ khi không xài IDM idm được nhóm phát triển chrome đưa vào danh sánh những phần mềm hay làm chrome crash nhất mà

shini_de

thớt chuyển qua xài FF xem cho nó mượt mình bỏ hẳn GC rồi mây cái vụ xem phim online thì FF mình thấy vượt hẳn

Kenly

mình thì bị nis2013, mà tắt đi chút xíu nó hết, có ai khắc phục được lỗi này k

Các chủ đề có liên quan khác