trẻ trâu sóng max thì sao ?

Còn tốc độ upload request nữa mà....

Chỗ tui sóng nhận full mà sóng phát như xịt nè không biết bạn có hiểu câu hỏi của mình không ? mình nói đến sóng max để phủ nhận ý của bạn kia là kêu sóng yếu.ko biết ai trẻ trâu

nhoc_dung_pro

Sim MiMax chỉ hỗ trợ dùng cho DTDĐ không áp dụng sử dụng cho D-Com 3G,chú sử dụng sai qui kách do nhà mạng yêu cầu nên người ta không hỗ trợ là đúng rồi chú còn bức xúc ccm gì nửa

Thứ 2 là chú phải xem thiết bị của chú.hnay nó có bị bệnh gì ko? phải bỏ sim khác vào test trước- Ok? ( Cái này là chú hồ đồ )

Thứ 3: Có thể mạng lag,mạng lỗi,trạm phát sóng gần đó bị điên - Bỏ sim Viettel khác vào test thử xem sao.

Đừng nên so sánh hnay với hwa rồi bắt hnay như ngày hwa được,có những ng đang khỏe mạnh lăn đùng ra chết vì bệnh gì gì đó thì sao??? bạn phân tích cũng kĩ . thì mình cũng sai vì mình sài không đúng cách .nhưng cái cách mà còn lưu lượng mà mạng sài không nhưng quảng cáo thì nó là 1 chuyện khác bạn à. và đương nhiên mình đã thử trên sim khác = dcom + máy tính của mình. ok cả. chỉ có sim của mình bị thôi. nói chung là vt troll tớ

HSPDA và HSPA chỉ khác ở chỗ tốc độ upload, với HSDPA (High Speed Downlink Packet Access) tải xuống tốc độ cao,

HSUPA (High Speed Uplink Packet Access)tải lên tốc độ cao, còn HSPA (High Speed Packet Access) truy nhập gói tốc độ cao( Cả up là down đều max). vậy thì như trong hình thì có vẻ như chẳng ảnh hưởng gì. Có lẽ mạng bị lỗi, thử để ngày mai vào xem sao. Chỗ e đây nó chẳng bao giờ lên được đến 6Mps chỉ được 4Mps là hết đát mặc dù sóng đầy căng và ở chế độ HSPA.

bt_long

HSPDA và HSPA chỉ khác ở chỗ tốc độ upload, với HSDPA (High Speed Downlink Packet Access) tải xuống tốc độ cao,

HSUPA (High Speed Uplink Packet Access)tải lên tốc độ cao, còn HSPA (High Speed Packet Access) truy nhập gói tốc độ cao( Cả up là down đều max). vậy thì như trong hình thì có vẻ như chẳng ảnh hưởng gì. Có lẽ mạng bị lỗi, thử để ngày mai vào xem sao. Chỗ e đây nó chẳng bao giờ lên được đến 6Mps chỉ được 4Mps là hết đát mặc dù sóng đầy căng và ở chế độ HSPA. chả dám hsdpa tải xuống tốc độ cao đâu .max là 256kbps

lx_sh_zip

vậy là vui rồi bạn à /8 thì cũng tầm 300-400 rồi. 2->3mb mà còn chê..==. tui 256kbps kìa

D-Com của bạn là 3.6M hay là 7.2M ? Mình có cái D-com e1550 3.6 dù xài gói cước Mimax[mới hoàn toàn](dành cho Mobile Internet) hay sim dành riêng cho Dcom 3g thì tốc độ cũng chỉ dao động từ 300-550 thôi. Nếu dcom của bạn là 7.2 thì có lẽ nó sẽ khác nhiều. Từ nào giờ kể cả hack thì nó cũng chưa thấy cái chử hspa(chỉ toàn HSDPA) thôi.

JULIET_0

bạn phân tích cũng kĩ . thì mình cũng sai vì mình sài không đúng cách .nhưng cái cách mà còn lưu lượng mà mạng sài không nhưng quảng cáo thì nó là 1 chuyện khác bạn à. và đương nhiên mình đã thử trên sim khác = dcom + máy tính của mình. ok cả. chỉ có sim của mình bị thôi. nói chung là vt troll tớ Nó biết chú xài Mimax trên d-com nên ban Băng Thông cmnr . Viettel đang KM 1 số thuê bao chuyển từ mobi ( vừa bị bóp sang ) rồi ban lun 1 thể đóa mờ . Cũng đang tính chuyển wa xài Viettel mừ hem biết phá BW xong xài có ổn không vậy mấy anh em? Cho ý kiến phát mai ra mua sim.

mình chỉ có thể nói đơn giản thế này HSPA (MAX SPEED) và HSDPA (LOCKED SPEED). còn lại bạn chịu khó seach google hộ mình. bạn kiếm đâu thông tin mà bảo hsdpa là bóp băng thông. Máy mình lúc bị bóp vẫn hiện hspa nhé nhưng speed chỉ có 128kbps thôi

D-Com của bạn là 3.6M hay là 7.2M ? Mình có cái D-com e1550 3.6 dù xài gói cước Mimax[mới hoàn toàn](dành cho Mobile Internet) hay sim dành riêng cho Dcom 3g thì tốc độ cũng chỉ dao động từ 300-550 thôi. Nếu dcom của bạn là 7.2 thì có lẽ nó sẽ khác nhiều. Từ nào giờ kể cả hack thì nó cũng chưa thấy cái chử hspa(chỉ toàn HSDPA) thôi. ??.toàn chữ hsdpa.... ==! thế à .. tớ thì sài 7.2 .

hamailien_bk2

??.toàn chữ hsdpa.... ==! thế à .. tớ thì sài 7.2 . Nhà cài phần mềm virut không ? Tắt đi rồi bật dcom xem có bị chặn nữa không ?

Sau gần 1 ngày google có mỗi câu này để hỏi bạn

Leonardo

e hèm . tình hình là quyết tâm mất thêm 30k nữa . nhìn nhé . mạng bt rồi .

hspa . mình cũng có nhiều băn khoă. và sau khi xả vào mặt em trên tổng đài 1 tăng cũng xả được hết ức chế qua giờ.tốn xiền .==!

mấy bác giúp e với nek: tình hình là e mới quất 1 e 173eu-1...về xài và dùng gói cước mimax..hack được băng thông 2 tháng thì đúng tháng 12 âm lịch 2012 ấy nó fix hết cúa e rồi bác nào pít thì chỉ cho e với...kick vào kết nối thì nó cứ hsdpa còn vào cỡ 2 tháng e nói đó thì lúc nào cũng được hspa...bấy giờ tốc độ yếu lém... các bạn chỉ giùm e nha...thank

bạn phân tích cũng kĩ . thì mình cũng sai vì mình sài không đúng cách .nhưng cái cách mà còn lưu lượng mà mạng sài không nhưng quảng cáo thì nó là 1 chuyện khác bạn à. và đương nhiên mình đã thử trên sim khác = dcom + máy tính của mình. ok cả. chỉ có sim của mình bị thôi. nói chung là vt troll tớ

em lạy bác.. bác sai chứ nó cóa sai đâu bức xúc gì mà chửi bới ghê thế. rõ ràng bác biết vấn đề ở đâu mà ... la làng

khinh_bi

em lạy bác.. bác sai chứ nó cóa sai đâu bức xúc gì mà chửi bới ghê thế. rõ ràng bác biết vấn đề ở đâu mà ... la làng thế bác giải thích hộ e tại sao còn lưu lượng mà tốc độ như sh** thế

huongthuy_icb

có thể bạn ở khu vực đông người dùng mạng thỉnh thoảng nó chậm lại là chuyện bình thường

Các chủ đề có liên quan khác